Watanzania tubadilike


Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3,340
Likes
487
Points
180
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
3,340 487 180
Wakati umefika kwa wananchi kupembua kwa kina matukio na mienendo ya viongozi wetu. Hali ni mbaya si kwenye sehemu za kuabudia,mitaani hata kwenye mikutano. Viongozi wetu wamekuwa watoa maatamko kinzani na yasiyo na tija.

Poleni sana wale wote waliojeruhiwa kimwili katika matukio ya jana arusha na mbeya ila sijawasahau waliojeruhiwa kifikra n.k

EE MWENYEZI MUNGU WASIKIE WALE WANAOKUITA NA KUHITAJI MSAADA WAKO. TUNAOMBA ULINZI WAKO KATIKA NCHI YETU YA TANZANIA
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,049