Genius Man JF-Expert Member Joined Apr 7, 2024 Posts 3,558 Reaction score 7,935 Jun 3, 2025 #1 Watanzania msimuache kiongozi wenu atekwe ! hapo kwenye kanisa la gwajima. shikilieni hapo hapo msianzishe vurugu ila wakianzisha vurugu jiteteeni.
Watanzania msimuache kiongozi wenu atekwe ! hapo kwenye kanisa la gwajima. shikilieni hapo hapo msianzishe vurugu ila wakianzisha vurugu jiteteeni.
Criss JF-Expert Member Joined Mar 19, 2011 Posts 1,959 Reaction score 3,172 Jun 3, 2025 #2 Tumeshakamata nyoka wao mmoja ,tunauliza nae tumpake mafuta au raia mnasemaje ?
chiembe JF-Expert Member Joined May 16, 2015 Posts 20,711 Reaction score 31,331 Jun 3, 2025 #3 Jinga kabisa
African Geek JF-Expert Member Joined Jul 29, 2022 Posts 916 Reaction score 1,562 Jun 3, 2025 #4 Kanisa limefutwa hivo huo ni mkusanyiko usiotambulika. Acheni kuvuruga amani
Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member Joined Feb 19, 2011 Posts 10,586 Reaction score 7,976 Jun 3, 2025 #5 Genius Man said: Watanzania msimuache kiongozi wenu atekwe ! hapo kwenye kanisa la gwajima. shikilieni hapo hapo msianzishe vurugu ila wakianzisha vurugu jiteteeni. Click to expand... Nilikuwa na bomu la machozi pamoja na washikaji zangu ila hatukukamatwa maana tulijiandaa vya kutosha.
Genius Man said: Watanzania msimuache kiongozi wenu atekwe ! hapo kwenye kanisa la gwajima. shikilieni hapo hapo msianzishe vurugu ila wakianzisha vurugu jiteteeni. Click to expand... Nilikuwa na bomu la machozi pamoja na washikaji zangu ila hatukukamatwa maana tulijiandaa vya kutosha.
Criss JF-Expert Member Joined Mar 19, 2011 Posts 1,959 Reaction score 3,172 Jun 3, 2025 #6 Naomba masaa yasonge mbele kwa haraka ,watekaji wakutwe live
U ukwelimtupu2025 Member Joined May 29, 2025 Posts 27 Reaction score 48 Jun 3, 2025 #7 African Geek said: Kanisa limefutwa hivo huo ni mkusanyiko usiotambulika. Acheni kuvuruga amani Click to expand... **** la mama yako
African Geek said: Kanisa limefutwa hivo huo ni mkusanyiko usiotambulika. Acheni kuvuruga amani Click to expand... **** la mama yako
U ukwelimtupu2025 Member Joined May 29, 2025 Posts 27 Reaction score 48 Jun 3, 2025 #8 ukwelimtupu2025 said: **** la mama yako Click to expand... African Geek said: Kanisa limefutwa hivo huo ni mkusanyiko usiotambulika. Acheni kuvuruga amani Click to expand... Kumaaaaa.....aaaa la mama yako
ukwelimtupu2025 said: **** la mama yako Click to expand... African Geek said: Kanisa limefutwa hivo huo ni mkusanyiko usiotambulika. Acheni kuvuruga amani Click to expand... Kumaaaaa.....aaaa la mama yako
The Father of All JF-Expert Member Joined Feb 26, 2012 Posts 11,099 Reaction score 13,708 Jun 3, 2025 #9 Genius Man said: Watanzania msimuache kiongozi wenu atekwe ! hapo kwenye kanisa la gwajima. shikilieni hapo hapo msianzishe vurugu ila wakianzisha vurugu jiteteeni. Click to expand... Watanzania usituingize kwenye uzwazwa huu. Gwajima si kiongozi wa watanzania bali mazwazwa yaliyoshindwa maisha kiasi cha kuamini kwenye upuuzi na utapeli. Shame on you na ushindwe na kuregea.
Genius Man said: Watanzania msimuache kiongozi wenu atekwe ! hapo kwenye kanisa la gwajima. shikilieni hapo hapo msianzishe vurugu ila wakianzisha vurugu jiteteeni. Click to expand... Watanzania usituingize kwenye uzwazwa huu. Gwajima si kiongozi wa watanzania bali mazwazwa yaliyoshindwa maisha kiasi cha kuamini kwenye upuuzi na utapeli. Shame on you na ushindwe na kuregea.
M Mwamposa1 JF-Expert Member Joined Mar 21, 2025 Posts 715 Reaction score 1,046 Jun 3, 2025 #10 African Geek said: Kanisa limefutwa hivo huo ni mkusanyiko usiotambulika. Acheni kuvuruga amani Click to expand... Huwezi kufuta kanisa. Labda mumfute Gwajima mumuue kabisa. Siyo kanisa.
African Geek said: Kanisa limefutwa hivo huo ni mkusanyiko usiotambulika. Acheni kuvuruga amani Click to expand... Huwezi kufuta kanisa. Labda mumfute Gwajima mumuue kabisa. Siyo kanisa.
African Geek JF-Expert Member Joined Jul 29, 2022 Posts 916 Reaction score 1,562 Jun 3, 2025 #11 ukwelimtupu2025 said: Kumaaaaa.....aaaa la mama yako Click to expand... Usinitukane mimi baba yako wa kambo
ukwelimtupu2025 said: Kumaaaaa.....aaaa la mama yako Click to expand... Usinitukane mimi baba yako wa kambo