Watanzania jiandaeni kumchagua Magufuli awe rais

Watanzania jiandaeni kumchagua Magufuli awe rais

gwamaka aswile

Senior Member
Joined
Mar 26, 2015
Posts
186
Reaction score
106
Kufuatia ndugu John Pombe Magufuli kuchaguliwa kwa kura nyingi na CCM kuwa mgombea urais kupitia chama hicho, napenda kuwaasa Watanzania bila kujali itikadi zao za vyama kumchagua katika uchaguzi mkuu wa Oktoba mwaka huu kwani ndiye pekee atakayeliongoza taifa hili kwa kufuata misingi ya utawala bora na kuliletea taifa letu maendeleo kwani ana sifa za kuwa rais wetu. Natoa rai hiyo kwa sababu Magufuli ni mchapakazi mzuri hakuna Mtanzania ambaye atajaribu kujitokeza na kupinga kauli yangu. Shime Watanzania, tumchague Magufuli na kuachana na poropoganda zinazopigwa na watu wachache ambao siyo wa wazalendo wa nchi yetu ambao wanadai CCM haijafanya mazuri wakati wao wamesoma hadi kufika vyuo vikuuu kwa sera nzuri za chama hicho.
 
Baada ya Dk. John Pombe Magufuli kuteuliwa kuwania urais kupitia Chama Cha Mapinduzi ( CCM), kuna baadhi ya Watanzania ambao ni wana CCM wanapinga kuchaguliwa kwake na kusema hakupaswa kupata nafasi hiyo. Kutokana na madai yao, moja kwa moja nasema wote wanaodai hivyo siyo wenzetu kwani lengo lao ni kutaka kuitumbukiza nchi yetu kwenye machafuko ambayo hatuyahitaji kwa sababu Watanzania tumezaliwa na kukulia katika nchi ya amani.
Ni vyema kwa kila mtu anayeitakia mema nchi yetu kupambana na watu hao na kubwa ni kuhakikisha wakati wa uchaguzi mkuu hapo Oktoba tunamchagua Magufuli kwa kishindo kisha aunde serikali yake ambayo itakuwa ya wachapakazi ili hao wanaokibeza Chama Cha Mapinduzi kwa kumchagua waje waje wapate aibu kufuatia utendaji kazi mzuri wa Magufuli pamoja na baraza lake la mawaziri.
 
Wezi, vibaka na wavivu wakisikia jina la Magufuli wanapatwa haja zote, simultenously.
 
Hampati mtu hapa....ndorooooooobo
 
Back
Top Bottom