Watangazaji/redio presenters wanasuport ngono. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watangazaji/redio presenters wanasuport ngono.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Billie, Mar 1, 2012.

  1. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,019
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    Husika na kichwa cha habari hapo juu.
    Huwa nashangazwa nao pale mvua inapoanza kunyesha redio zote za Dar wanapiga zile nyimbo laini za kimapenz yaan R and B na countries kusuport watu wa Bongo waunganishe vikojolea comfortably.NYIE HAMJALISHITUKIA HILI SWALA?.(Tehe tehe kweli ukiwa great thinker raha)
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    utakuwa na hamu ya kungonoka tu mkuu usisingizie uGT
     
  3. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,019
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    Hapa nilipo nipo mzigoni ila ili swala lina ukweli ndani yake maana hali ya hewa ya ka ubaridi inatokea kwa nadra sana thats why wana respond nayo kuuonesha wanawajali wasikilizaji wao.
     
  4. korino

    korino JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa!
     
  5. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna ka ukweli ndani yake

    hasa hii ya kiuswaziuswazi magic fm

    na nyingine kama hiyo
     
  6. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,019
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    Yaani unaweza kuwa unasikiliza program fulan mvua ikianza tu ghafla wanabadilisha zinaanza nyimbo za taratibu.
     
  7. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,199
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Pavlov na mbwa wake
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nafikiri wao pia ni binadamu wa kawaida na wanaendeshwa na hisia ambazo zinawaendesha watu wote. Tofauti ni kwamba wao wana access na public pindi wanapotoa mawazo yao.
    hivyo, kwa kifupi ni kuwa huo ni mtazamo wa baadhi ya watangazaji na wala si wa watangazaji wote. Wapo wengine ambao hawapendi kuendeshwa na hisia za namna hii na hupenda kuzungumzia yale mambo ambayo kimsingi, huchangia kutatua matatizo yanayoikabili jamii.
     
  9. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,019
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    Asante kaka Horse power kwa mchanganuo wako mzuri.
     
  10. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2013
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,821
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    ngoja nijaribu kusikiliza redio maria wakati wa mvua! mmh!
     
  11. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2013
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ila hizi mvua nazo zinaleta raha sana haswa unapompata demu mwenye mwili wamotooo waweza acha mshahara wako woteee kwa kubembeleza penzi.
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2013
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,619
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Najuuuuta
     
  13. Daud omar

    Daud omar JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2013
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,463
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwani huwa wanawashika vikojoleo vyenu??
     
  14. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2013
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,599
    Likes Received: 2,834
    Trophy Points: 280
    Wengien nyie haijalishi mko wapi... Muda wote ni wa genye tu kwenu
     
  15. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2013
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Usishangae ndivyo walivyoagizwa.Si
    unajua redio hizo ni za akina
    nani,Freemasons!Nia,watu wafe na ukimwi na mamuasi Mungu.
     
Loading...