kiumbe kipya
JF-Expert Member
- Sep 30, 2016
- 2,831
- 1,304
mambo mengine ni kushirikisha akili yako, maana huu utoto sasa wee mwenyewe akilini kwako unaonaje??Hapa napoishi tumeingia mkataba na kampuni moja ya kibongo kuhusu suala la ulinzi usiku. Hawa walinzi wanatakiwa kuingia saa kumi na mbili ila wao wanaingia saa yoyote hata saa mbili. Mfano leo hata hajaja na kama hawaji hata hawatoi taarifa hadi upige kwa mwenye kampuni nae anaanza kushangaa afanye mbinu alete mwingine blah blah kibao yaani.
Inaelekea mwenye kampuni hawalipi vizuri kwaiyo wanaacha kazi inabidi abadilishe mara kwa mara.
Hofu yetu ni kwamba kwa wiki eti wanaweza kuja hata watu wanne tofauti tofauti. Sasa sisi hatupendi watu tofauti tofauti waje hapa kwetu maana tunaona kama ni hatari kwetu. Mwenye nyumba ambae ni boss wangu kazini yeye hata hajui hii issue yeye kanikabidhi hapa kila kitu yeye hakai bongo hata kuwalipa nalipa mimi na mkataba nimesaini mimi.
Nimevumilia kumsemea huyu bwana apigwe chini tutafute wengine ila sasa nimechoka naona tu niwe mkweli.
Eti wadau ni sawa walinzi kubadilishwa kila siku jamani?
Walinzi wazuri wanatakiwa waweje ili nikiingia mkataba mpya nitoe hayo masharti maana nimewachoka hawa wananiletea lawama.
Kwahiyo hupendi kuwaharibia ila unapenda wakuharibie?? Woga wako ndio kifo chako.sitaki kuwaharibia saana ila wakijisoma hapa watajijua mkuu
Mbona wakati mnatafuta hiyo kampuni hukuja kutuomba ushauri,ili tukushauri ni kampuni ipi nzuri?Hapa napoishi tumeingia mkataba na kampuni moja ya kibongo kuhusu suala la ulinzi usiku. Hawa walinzi wanatakiwa kuingia saa kumi na mbili ila wao wanaingia saa yoyote hata saa mbili. Mfano leo hata hajaja na kama hawaji hata hawatoi taarifa hadi upige kwa mwenye kampuni nae anaanza kushangaa afanye mbinu alete mwingine blah blah kibao yaani.
Inaelekea mwenye kampuni hawalipi vizuri kwaiyo wanaacha kazi inabidi abadilishe mara kwa mara.
Hofu yetu ni kwamba kwa wiki eti wanaweza kuja hata watu wanne tofauti tofauti. Sasa sisi hatupendi watu tofauti tofauti waje hapa kwetu maana tunaona kama ni hatari kwetu. Mwenye nyumba ambae ni boss wangu kazini yeye hata hajui hii issue yeye kanikabidhi hapa kila kitu yeye hakai bongo hata kuwalipa nalipa mimi na mkataba nimesaini mimi.
Nimevumilia kumsemea huyu bwana apigwe chini tutafute wengine ila sasa nimechoka naona tu niwe mkweli.
Eti wadau ni sawa walinzi kubadilishwa kila siku jamani?
Walinzi wazuri wanatakiwa waweje ili nikiingia mkataba mpya nitoe hayo masharti maana nimewachoka hawa wananiletea lawama.
acha uzushiMbona wakati mnatafuta hiyo kampuni hukuja kutuomba ushauri,ili tukushauri ni kampuni ipi nzuri?
Uzushi gani?acha uzushi
Tunajifunza kupitia makosa mkuu, ukimsoma post za nyuma anasema kuna mtu alimshawishi iyo kampuni ya hovyo!Mbona wakati mnatafuta hiyo kampuni hukuja kutuomba ushauri,ili tukushauri ni kampuni ipi nzuri?
Au baada ya hasara ndo..........................Tunajifunza kupitia makosa mkuu, ukimsoma post za nyuma anasema kuna mtu alimshawishi iyo kampuni ya hovyo!
Ngoja aje mwenyewe Miss Natafuta nisijeonekana shilawadu[emoji12]Au baada ya hasara ndo..........................
uchocheziAcheni kuiga umarekani mwingi.. Chukueni mmasai
au Yesu atosha[emoji13] [emoji13]Acheni kuiga umarekani mwingi.. Chukueni mmasai
Ha ha haNgoja aje mwenyewe Miss Natafuta nisijeonekana shilawadu[emoji12]
Itakuwa cheap tu ndio maana huyo Boss Sao anashindwa kuwalipa salary vizuri.unajua tunawalipa sh ngapi?