Wataalam wa kilimo na ufugaji pitia hapa!!!

Wataalam wa kilimo na ufugaji pitia hapa!!!

Investaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2015
Posts
919
Reaction score
938
Habari wanaJF, Natafuta wataalam mbalimbali wa kilimo na mifugo nifanye nao online business. Nataka nianzishe website ya mambo ya kilimo na ufugaji, kwaiyo natafutaa wataalam wa kuandika nakala za kilimo na ufugaji kwa lugha ya kingereza nifanye nao business. Kama wewe ni mtaalam nichek kwenye namba hii 0755429928/0652247221 tuongee vizuri.
 
Habari wanaJF, Natafuta wataalam mbalimbali wa kilimo na mifugo nifanye nao online business. Nataka nianzishe website ya mambo ya kilimo na ufugaji, kwaiyo natafutaa wataalam wa kuandika nakala za kilimo na ufugaji kwa lugha ya kingereza nifanye nao business. Kama wewe ni mtaalam nichek kwenye namba hii 0755429928/0652247221 tuongee vizuri.
Namba yangu ni 0787442559 au 0715090976.Tutawasiliana.
 
Back
Top Bottom