Wataalam kutoka Rwanda

  • Thread starter Mfugaji wa kuku
  • Start date

Ramp Agent

Ramp Agent

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
275
Likes
165
Points
60
Ramp Agent

Ramp Agent

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
275 165 60
Aisee Maguuu oyeeeeeee
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
9,036
Likes
10,519
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
9,036 10,519 280
Hayo ni majaribu, Kwangu kuna hitilafu nahitaji mtaalamu
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,244
Likes
17,064
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,244 17,064 280
Mmoja namfahamu anaitwa Umbampanruwileruwinu Umwirumbwempenderemwinrolokriu!
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,454
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,454 280
Mmoja namfahamu anaitwa Umbampanruwileruwinu Umwirumbwempenderemwinrolokriu!
Hilo jina refu kama .... ukianza kulitamka unasahau wapi ulianzia
 
Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2015
Messages
3,258
Likes
5,007
Points
280
Nanoli

Nanoli

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2015
3,258 5,007 280
Mmmh! Hatareee....
 
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
2,769
Likes
1,166
Points
280
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
2,769 1,166 280
Hata mi naliona! Muda wowote Tz inakuwa kama congo. Itakuwa aibu aise!
Mkuu, tuombe Mungu atupe uhai. Rwanda wajanja. Congo Mashariki wamepenya wanafaidi mema ya nchi kule. Sasa ni zamu ya Tanzania.

Siku ikatokea tumetofautiana nao watakaoumia ni Watanzania wa kawaida na wala si aliyesababisha hayo.
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,843
Likes
9,337
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,843 9,337 280
Bado sijaelewa, inamaana bado hatuna wataalam wa IT mpaka tuazime Rwanda?
 
F

fenebig

Senior Member
Joined
Nov 14, 2015
Messages
148
Likes
127
Points
60
F

fenebig

Senior Member
Joined Nov 14, 2015
148 127 60
Mkuu, tuombe Mungu atupe uhai. Rwanda wajanja. Congo Mashariki wamepenya wanafaidi mema ya nchi kule. Sasa ni zamu ya Tanzania.

Siku ikatokea tumetofautiana nao watakaoumia ni Watanzania wa kawaida na wala si aliyesababisha hayo.
Tuombe yasitokee ya congo mi nimeishi na hawa watu! Kwanza ni wabinafsi, wanajiona, wanapenda watoto wao wa kike waolewe na viongozi wa siasa na jeshi. Ndo niliamini kwa nn ugomvi wa wahutu na watutsi hauwezi kuisha.
 
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
2,769
Likes
1,166
Points
280
D

Descartes

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
2,769 1,166 280
Tuombe yasitokee ya congo mi nimeishi na hawa watu! Kwanza ni wabinafsi, wanajiona, wanapenda watoto wao wa kike waolewe na viongozi wa siasa na jeshi. Ndo niliamini kwa nn ugomvi wa wahutu na watutsi hauwezi kuisha.
Unachokisema nakubaliana nawe. Hapo kweli umethibitisha umeishi nao.

Watafanya kazi hiyo ya IT kwa manufaa ya nchi yao;kwa ajili ya wakati huu wa urafiki na hata wa uadui wa kesho ikitokea.

Watanzania ndio tutaopoteza badala ya kufaidi hicho kiitwacho utaalamu wa habari mawasiliano toka Rwanda.
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,434
Likes
5,068
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,434 5,068 280
Sasa mbona anatuletea wataalamu used ??
 

Forum statistics

Threads 1,237,555
Members 475,562
Posts 29,293,204