Wastaafu wenzangu PSPF

Wastaafu wenzangu PSPF

wakurochi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Posts
2,647
Reaction score
2,958
Salaam. Hapa naomba kuwasiliana na wenzangu walliokuwa PSPF wanijuze kana pensheni imetoka na kama kila kitu kiko sawa. Nashindwa kupata taarifa hizo kutokana na sehemu nilipo hivi sasa.

Asante.

Wakurochi( mzee wa pesheni)
 
Salaam. Hapa naomba kuwasiliana na wenzangu walliokuwa PSPF wanijuze kana pensheni imetoka na kama kila kitu kiko sawa. Nashindwa kupata taarifa hizo kutokana na sehemu nilipo hivi sasa.

Asante.

Wakurochi( mzee wa pesheni)
Imetoka na kila kitu kipo sawa
 
Back
Top Bottom