Wasiwasi wangu jinsi Kura zitakavyoibiwa

Wasiwasi wangu jinsi Kura zitakavyoibiwa

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Posts
5,292
Reaction score
6,773
Wakuu nina wasiwasi sana na hawa Mawakala ambao huwekwa na vyama vya
Upinzani kuwa wanaweza kutengewa kitita ili kuwanunua waweze kukubali
hujuma yoyote ya wizi wa kura ambayo inaweza kufanyika.

Hili nimeliona hata katika uchaguzi wa Serikali za mitaa, Ni jambo gani linaweza
kufanyika ili kupambana na hali hii?

NAOMBA MCHANGO WENU WAKUU.
 
"Ndugu wajumbe hakikisheni watu wanapiga kura masuala ya Nec kutangaza mshindi niachieni mimi". - Lowassa
 
Wakuu nina wasiwasi sana na hawa Mawakala ambao huwekwa na vyama vya
Upinzani kuwa wanaweza kutengewa kitita ili kuwanunua waweze kukubali
hujuma yoyote ya wizi wa kura ambayo inaweza kufanyika.

Hili nimeliona hata katika uchaguzi wa Serikali za mitaa, Ni jambo gani linaweza
kufanyika ili kupambana na hali hii?

NAOMBA MCHANGO WENU WAKUU.

Ukiona watu hawakujibu ujue umeandika rubbishi...(takataka) tatizo watanzania tumekuwa walalamikaji sana...bila hata sababu za msingi...tutaishiaa hivihivi
 
Ukiona watu hawakujibu ujue umeandika rubbishi...(takataka) tatizo watanzania tumekuwa walalamikaji sana...bila hata sababu za msingi...tutaishiaa hivihivi
Rubish kwamba mawakala wananunuliwa au Rubish namna ya kuwadhibiti
mawakala wasiingie mtegoni?
 
We ni kenge tu !usiharibu thread kama vp anzisha yako sisi tunatafakar vitu vya maana ili tutoe majib sahihi. Mboma tunaichangia fresh tu
Ukiona watu hawakujibu ujue umeandika rubbishi...(takataka) tatizo watanzania tumekuwa walalamikaji sana...bila hata sababu za msingi...tutaishiaa hivihivi
 
Lowasa ana akili sana,ukiona unamsema mtu alafu yuko kimya ujue ni mwelewa sana,na ninawaomba ccm wakija kwetu wananchi waseme watafanya nini hatutaki kusikia wakija jukwaaani kumchafua mtu,sisi ndo tunachagua viingozi,kila chama kiseme kitafanya nini sio kuwasema wengine,sisi tuna akili tutachuja wenyewe,.
 
Wajasiliamali karbu tuangalie mambo ya ki uchumi hapa, ........SWALI,Kwanini 100%ya waajiriwa wanakufa masikini?
 
Nina wasiwasi wakati wa kujiandikisha vitambulisho vya kura kwa bvr jamaa wa kupiga picha walikuwa wanapiga picha zaidi ya mara 2 kwa mtu mmoja wanajifanya wamekosea lakini cha kushangaza wanavitoa vitambulisho zaidi ya viwili au vitatu kwa mtu mmoja halafu unapewa kitambulisho chako vile wanavyodai vilikosewa walikuwa wanavikusanya swali la kujiuliza vinapelekwa wapi vile vilivyokosewa?au ndio bao la mkono lenyewe?
 
Ukiona watu hawakujibu ujue umeandika rubbishi...(takataka) tatizo watanzania tumekuwa walalamikaji sana...bila hata sababu za msingi...tutaishiaa hivihivi
Nani kakwambia hatumjibu ? wewe ulichofanya ni nini ? hujui ni wakati wa kazi huu kujibu lazima uchepuke kwanza. Kwa ujumla ndiyo mbinu ya CCM iliyobaki na tunaijua sana tu. Rejea taarifa kuhusu kumpa rushwa Lipumba iko humu CCM walivyolaumiana na kushauri kuwa hizo fedha zingetumika siku ya kupiga kura. Hapo bado unabisha nini !!.
 
Finger print nazo je?
Nina wasiwasi wakati wa kujiandikisha vitambulisho vya kura kwa bvr jamaa wa kupiga picha walikuwa wanapiga picha zaidi ya mara 2 kwa mtu mmoja wanajifanya wamekosea lakini cha kushangaza wanavitoa vitambulisho zaidi ya viwili au vitatu kwa mtu mmoja halafu unapewa kitambulisho chako vile wanavyodai vilikosewa walikuwa wanavikusanya swali la kujiuliza vinapelekwa wapi vile vilivyokosewa?au ndio bao la mkono lenyewe?
 
Ni muhimu sana kujua jinsi ya kudhibiti magoli ya mkono
 
Back
Top Bottom