Wasichana msiposhituka mtazeekea makwenu


chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
180
Likes
199
Points
60
Age
33
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
180 199 60
Ni ukweli usiopingika wasichana wengi mtaolewa na bodaboda, wafanyabiashara, wanasiasa nk. Maana mkitegemea vijana wa chuo umri unaenda maana mpaka amalize chuo apate ajira ajipange na hizi ajira zinavyosumbua mnashida kwani mwanamke ukianza kuvuka 25" kuolewa kwa manati ukifiisha 30 daa! Labda ujizalie tu, shitukeni kina dada hao masharaboro wa chuo si waoaji kabisa ni wachezeaji mtaishia kumegwa.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,812
Likes
46,261
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,812 46,261 280
Too judgmental.

But I get it.

Everyone is entitled to their own fiction, hallucination, imagination, and most importantly, opinion.

So to each his/her own.
 
petro matei

petro matei

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2014
Messages
587
Likes
471
Points
80
petro matei

petro matei

JF-Expert Member
Joined May 11, 2014
587 471 80
Uko dunia gani wewe nani anayewaza kuolewa kwa sasa kila mtu yupo bize na maisha yake.wapo wanaume siotaka kuona wanahitaji tu wapete watoto na pia wapo wanawake wasiotaka kuolewa wanahitaji tu watoto
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,628
Likes
2,494
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,628 2,494 280
una visa wew!! kwan bodaboda sio KAZI?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,812
Likes
46,261
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,812 46,261 280
Uko dunia gani wewe nani anayewaza kuolewa kwa sasa kila mtu yupo bize na maisha yake.wapo wanaume siotaka kuona wanahitaji tu wapete watoto na pia wapo wanawake wasiotaka kuolewa wanahitaji tu watoto
Ahem to that!
 
Granta

Granta

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
4,396
Likes
4,657
Points
280
Granta

Granta

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
4,396 4,657 280
Uko dunia gani wewe nani anayewaza kuolewa kwa sasa kila mtu yupo bize na maisha yake.wapo wanaume siotaka kuona wanahitaji tu wapete watoto na pia wapo wanawake wasiotaka kuolewa wanahitaji tu watoto
Acha uongo
 
petro matei

petro matei

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2014
Messages
587
Likes
471
Points
80
petro matei

petro matei

JF-Expert Member
Joined May 11, 2014
587 471 80
MKWELI WEWE ila kumbuka mfumo wa maisha ya sasa nitofauti na kipindi cha nyuma ambacho mwanamke akimaliza tu shule anasubiri kuolewa tu.leo wanawake wakimaliza shule wanatafuta kwanza kazi
 

Forum statistics

Threads 1,236,125
Members 474,999
Posts 29,247,530