Was Nguza fitted up?

Mzee2000

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
496
Likes
55
Points
45

Mzee2000

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2009
496 55 45
Kuna ushahidi kweli wa maovu aliyofanya nguza au wamemsingizia?Kwa wenye data zimwage, nasikia kuna mwanasiasa alikuwa na kisasi naye, je kuna ushahidi wa kutosha?
 

Sinkala

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
1,506
Likes
34
Points
145

Sinkala

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
1,506 34 145
Kuna ushahidi kweli wa maovu aliyofanya nguza au wamemsingizia??
Yeah, ni kweli ushahidi upo. Ushahidi ni hukumu ya mahakama.
Kwa wenye data zimwage, nasikia kuna mwanasiasa alikuwa na kisasi naye, je kuna ushahidi wa kutosha?
Ushahidi wa hayo unayosikia? Nilitegemea wewe ndo ungetuwekea humu kuwa nimesikia kwa FULANI [ukimtaja kwa jina].
 

Semenya

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2009
Messages
572
Likes
28
Points
45

Semenya

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2009
572 28 45
hakuna lolote,wana mlink na JK wakati babu sea kapigwa mvua hata kabla JK hajawa president.

ni mazoea ya waTanzania kuamini habari za mitaani na vijiwe.
 

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
basically mi huwa simini kuwa mahakama za hapa duniani hutenda haki mara zote.

lakini, kama kweli huyo mtu alifunua vichupi vya amabinti zetu makinda namna ile, basi mi ningemnyonga, nisingemruhusu kuendelea kuishi, na kaburi lakeningeamuru libandikwe pale nakala ya picha yake akinyongwa pamoja na nakala ya hukumu yake na nakala nyingine aingie nayo kaburini akamwonyeshe shetani wake.

ilinima na bado inaniuma sana....................
 
Joined
Feb 24, 2009
Messages
70
Likes
0
Points
13

MalaikaMweupe

Member
Joined Feb 24, 2009
70 0 13
lakini, kama kweli huyo mtu alifunua vichupi vya amabinti zetu makinda namna ile, basi mi ningemnyonga, nisingemruhusu kuendelea kuishi, na kaburi lakeningeamuru libandikwe pale nakala ya picha yake akinyongwa pamoja na nakala ya hukumu yake na nakala nyingine aingie nayo kaburini.

ilinima na bado inaniuma sana....................
Umenifurahisha saaaaaaaaana! Hukumu yako inafaa! sijui sheria umesomea wapi?

sijui ni kwanini watz ni wajinga na tunaamini na kuvumisha habari za vijiweni hadi zinaonekana kweli!
wtoto waliongea mambo yanayojulikana na wakubwa tu!
Kama watz bado hawaamini,wajiweke kwenye viatu vya wazazi hao,au mfikirie binti yako mdogo halafu awe ametendewa mambo hayo!
 

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
367
Points
180

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 367 180
lakini, kama kweli huyo mtu alifunua vichupi vya amabinti zetu makinda namna ile, basi mi ningemnyonga, nisingemruhusu kuendelea kuishi, na kaburi lakeningeamuru libandikwe pale nakala ya picha yake akinyongwa pamoja na nakala ya hukumu yake na nakala nyingine aingie nayo kaburini.

ilinima na bado inaniuma sana....................
Ni jambo linalotia uchungu vitoto vile vilikuwa sawa na umri wa kabinti ketu; aisee moyo ulinifa ganzi na kwa kweli hakuna sababu ya yeye kuonewa na wala hiki sio kisasi kama wengi mfikirivyo; Hakuwa mtaji wowote kwa mwanasiasa yeyote! mtu mmoja wa karibu andai kuwa jamaa alikuwa anchukua movie za huyo uhayawani wake na alikwisha piga hela ya kufa mtu huko ughaibuni.

Hebu piga picha nyie mlio na watoto humu ; jr ama binti yako awe anaonekana akitendwa na atazamwe ulimwengu mzima! Vuta hisia na utafakari! Mie ningeongeza pamoja na kung'olewa macho yao wasione milele!
 

Forum statistics

Threads 1,191,696
Members 451,730
Posts 27,717,962