zhang laoshi
JF-Expert Member
- Aug 2, 2014
- 469
- 639
yah ndo nilipopiga hiyo pic, so nahitaj chaka jingine nitofautishe beiKama upo Dar Kinondoni Mkwajuni au Studio katikati hapo kama unaelekea Morocco upande wako wa kushoto kuna jamaa wakiziuza hizi pikipiki nadhani kama bado wapo utaipata.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna mzee mmoja yupo studio kinondoni alikuwa anazileta hzo kwa wingi jaribu kupita pale ......
Kuna sehemu Ilala niliziona ngoja nikipakumbuka nitarudi hapayah ndo nilipopiga hiyo pic, so nahitaj chaka jingine nitofautishe bei
Sent using Jamii Forums mobile app
hilo chaka wanauza je?yah ndo nilipopiga hiyo pic, so nahitaj chaka jingine nitofautishe bei
Sent using Jamii Forums mobile app
yah ndo nilipopiga hiyo pic, so nahitaj chaka jingine nitofautishe bei
Sent using Jamii Forums mobile app