Wapi zinapatikana Apartment za ku rent ambazo zipo fully funrnished??

Wapi zinapatikana Apartment za ku rent ambazo zipo fully funrnished??

Yassin

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2008
Posts
326
Reaction score
10
Wakuu nadhani kumekuwa na wageni wengi sana wanaokuja nchini, ambazo wanakaa kwa mda mfupi na kuondoka nikiwepo mimi mmoja wapo, sasa wakuu nadhani nimejaribu kufatilia jibu sijapata ina maana nchi yetu hamna sehemu yenye apartments ambazo zipo fully furnished ambazo wanapangangisha kwa mda mfupi??Maana nimefatilia kuna zingine wana charge dollar 2000 kwa mwezi aisee naona ni parefu sana hapo.

Sasa basi dhumuni hasa la hii thread ni kutaka kujua wapi kuna patikana apartments za bei nzuri na ambazo zipo maeneo mazuri, Naamini JF kuna watu wa kila aina basi naomba kila mtu aweke sehemu ambayo huwa anafikia na amount mfano kwa mwezi ni kiasi gani, naamini itasaidia wengi na sio mimi tu peke yangu.

Raha unatoka safarini unafikia sehemu unakuwa free na sio watu wanaanza kukuangalia kwa kutoa matumizi ndani ya nyumba, so wakuu naomba mfunguke tafadhali apartments zote za jijini dar es salaam ambazo mtu unaweza kufikia kwa mwezi mmoja na ukawa relaxed na ukaingia na kutoka muda wowote upendao msaada tafadhali.

Sio lazima apartments tu hata kama mtu ana nyumba zake anapangisha kwa mda mfupi basi funguka na weka na bei na maeneo yalipo.

N.B Ni kwa dar na sio mikoani
 
Wakuu nadhani kumekuwa na wageni wengi sana wanaokuja nchini, ambazo wanakaa kwa mda mfupi na kuondoka nikiwepo mimi mmoja wapo, sasa wakuu nadhani nimejaribu kufatilia jibu sijapata ina maana nchi yetu hamna sehemu yenye apartments ambazo zipo fully furnished ambazo wanapangangisha kwa mda mfupi??Maana nimefatilia kuna zingine wana charge dollar 2000 kwa mwezi aisee naona ni parefu sana hapo.

Sasa basi dhumuni hasa la hii thread ni kutaka kujua wapi kuna patikana apartments za bei nzuri na ambazo zipo maeneo mazuri, Naamini JF kuna watu wa kila aina basi naomba kila mtu aweke sehemu ambayo huwa anafikia na amount mfano kwa mwezi ni kiasi gani, naamini itasaidia wengi na sio mimi tu peke yangu.

Raha unatoka safarini unafikia sehemu unakuwa free na sio watu wanaanza kukuangalia kwa kutoa matumizi ndani ya nyumba, so wakuu naomba mfunguke tafadhali apartments zote za jijini dar es salaam ambazo mtu unaweza kufikia kwa mwezi mmoja na ukawa relaxed na ukaingia na kutoka muda wowote upendao msaada tafadhali.

Sio lazima apartments tu hata kama mtu ana nyumba zake anapangisha kwa mda mfupi basi funguka na weka na bei na maeneo yalipo.

N.B Ni kwa dar na sio mikoani
mitaa ya hapa changanyikeni nimeona kuna apartment zinaitwa suji ni balaa,nzuri kinoma noma
 
mwenge karibia na midizini bar kuna appartment nzuri sana
 
Nikiwa na family nafikiaga lamada, ila inabidi uwe na contact person kurahisisha mambo yako
 
mimi nikiwa na familia nafikiaga serena hotel...khy ni vizuri kama ukafikia hapo kwani pana usalama wa kutosha
 
ni pm boss ipo appartment moja nzuri sana ina kila kitu ndani maji ya dawasco na kisima na simtank za kuhifadhi maji na sehemu gari inafika hadi ndani ipo wilaya temeke sehemu inaitwa keko mwanga nyingine ipo keko toroli ukiwa fresh nicheck mkuu
 
Back
Top Bottom