Wapi waziri wa elimu ni EALA?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi waziri wa elimu ni EALA??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zilakina, Apr 17, 2012.

  1. z

    zilakina JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Je watanzania tunajifunza nini kupitia EALA.Je kiswahili kimetumika hapo.Kiengereza kinatakiwa kuanza kufundishwa kuanzia primary hadi chuo.Hapo ndiyo tunaona umuhimu wa kizungu.
     
Loading...