Wapi wananyoosha bodi na kupaka rangi gari vizuri


YoungCorporate

YoungCorporate

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2010
Messages
389
Likes
11
Points
35
YoungCorporate

YoungCorporate

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2010
389 11 35
wakuu amani iwe juu yenu.
kaji-saloon kangu kamepata shurba kidogo katika mizunguko bodi imebonyea kiasi na rangi ya silver kuchunika! Sasa nataka nikapeleke clinic karudie mvuto wake! Wadau naomba location yenye wajuzi waliobobea katika kunyoosha mikunjo na kupaka rangi! Shukran
 
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
2,159
Likes
60
Points
145
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
2,159 60 145
pole sana mkuu.
inategemea una bei gani. kama unataka uipige yote nenda kwa wachina pale mwenge......ITV.
kama unataka kishkaji nicheck kwa PM, yupo kijana anakufanyia hapohapo kwako, kama gari sio ya kuchoma sana lakini.
 
mbuvu

mbuvu

Member
Joined
Jul 3, 2009
Messages
62
Likes
1
Points
13
mbuvu

mbuvu

Member
Joined Jul 3, 2009
62 1 13
wakuu amani iwe juu yenu.
kaji-saloon kangu kamepata shurba kidogo katika mizunguko bodi imebonyea kiasi na rangi ya silver kuchunika! Sasa nataka nikapeleke clinic karudie mvuto wake! Wadau naomba location yenye wajuzi waliobobea katika kunyoosha mikunjo na kupaka rangi! Shukran
.nenda kwa wachina ndio kazi zao hizo
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,818
Likes
10,958
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,818 10,958 280
Hivi hao wachina bei zao zikoje? Kubwa, kiasi au za kuridhisha?
Maana nami nina ka-bajaj kangu naona kama naanza kukachukia, kumbe rangi yake ishanichosha!
 
YoungCorporate

YoungCorporate

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2010
Messages
389
Likes
11
Points
35
YoungCorporate

YoungCorporate

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2010
389 11 35
pole sana mkuu.
inategemea una bei gani. kama unataka uipige yote nenda kwa wachina pale mwenge......ITV.
kama unataka kishkaji nicheck kwa PM, yupo kijana anakufanyia hapohapo kwako, kama gari sio ya kuchoma sana lakini.
mkuu ahsante, sio yote ni upande tu ndio umechunika kiasi pia hakuna sehemu ya kuchoma maana bodi haijakatika ila imebonyea tu! Kwani bei za wachina zina-range kiasi gani??
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,231
Likes
589
Points
280
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,231 589 280
Mkuu kuna jamaa mmoja Backshpire aoutshop pale morocco nyuma ya zain ni mzuri na anatumia mashine za kisasa na bei ni maelewano hana njaa mpigie 0715871657
 
YoungCorporate

YoungCorporate

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2010
Messages
389
Likes
11
Points
35
YoungCorporate

YoungCorporate

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2010
389 11 35
Mkuu kuna jamaa mmoja Backshpire aoutshop pale morocco nyuma ya zain ni mzuri na anatumia mashine za kisasa na bei ni maelewano hana njaa mpigie 0715871657
thanks mkuu kwa ushauri nitam-consult!
 
RealTz77

RealTz77

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
742
Likes
7
Points
35
RealTz77

RealTz77

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
742 7 35
mwenye kujua bei za wchina basi jamani, si vizuri kwenda ukatajiw abei ukazimia
 
Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
443
Likes
11
Points
35
Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
443 11 35
Wachina wana bei reasonable kulingana na ubora wa kazi zao... Hawako cheap, na sio expensive ukilinganisha na Muda wa kazi, less longo longo na quality ya kazi yenyewe.. Siwapigii debe ila ukipeleka gari pale utajua nini nasema... kuhusu bei, Mimi kuna mtu alinigonga nyuma, bumper likachanika kabisa na kubonyea vibaya na mlango wa nyuma ukabonyea kabisa, wakataka 380,000 kwa kazi ya siku mbili na matokeo yake ni mazuri sana, yaani hakuna anayejua kama gari iligongwa kama sikumwambia, ni kama imekuja jana kutoka japan, Pia bro wangu aligongwa na tiper, bumper ya mbele iling'oka yote na taa zikavunjia, wachina walitaka 250,000 kwa kazi nzima na sasa hivi ukiliona gari utadhani limenunuliwa mwezi huu wakati lina mwaka sasa.. kwahiyo jamaa mi naona wana bei za kawaida tu kulingana na ubora wa kazi zao.... Mafundi wa mtaani ukilaza gari kwao hesabu maumivu, ukishamaliza kazi ya rangi, matatizo ya engine nk yanaanza, huku wanatengeneza na kule kuna wezi wanalihujumu gari lako... Na huna ushahidi wa kumfunga mtu... Wachina ukienda pale, wana form yao ya kukagua gari, wanalicheki kila kitu na wanarecord kila kilichopo kwenye hiyo form na ukija kulichukua wanapitia tena kucheki kila kitu kipo...

Ni mtazamo tu.
 
Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
443
Likes
11
Points
35
Doltyne

Doltyne

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
443 11 35
Wanapatikana wapi hawa wachina?
Wapo sayansi, nyuma ya oilcom, opposite ttcl (njia ya kwenda rose garden/ kwa nyerere. Wanaitwa spring city garage.
 
ignas kinunda

ignas kinunda

Member
Joined
Sep 2, 2013
Messages
22
Likes
1
Points
5
ignas kinunda

ignas kinunda

Member
Joined Sep 2, 2013
22 1 5
Wachina wana bei reasonable kulingana na ubora wa kazi zao... Hawako cheap, na sio expensive ukilinganisha na Muda wa kazi, less longo longo na quality ya kazi yenyewe.. Siwapigii debe ila ukipeleka gari pale utajua nini nasema... kuhusu bei, Mimi kuna mtu alinigonga nyuma, bumper likachanika kabisa na kubonyea vibaya na mlango wa nyuma ukabonyea kabisa, wakataka 380,000 kwa kazi ya siku mbili na matokeo yake ni mazuri sana, yaani hakuna anayejua kama gari iligongwa kama sikumwambia, ni kama imekuja jana kutoka japan, Pia bro wangu aligongwa na tiper, bumper ya mbele iling'oka yote na taa zikavunjia, wachina walitaka 250,000 kwa kazi nzima na sasa hivi ukiliona gari utadhani limenunuliwa mwezi huu wakati lina mwaka sasa.. kwahiyo jamaa mi naona wana bei za kawaida tu kulingana na ubora wa kazi zao.... Mafundi wa mtaani ukilaza gari kwao hesabu maumivu, ukishamaliza kazi ya rangi, matatizo ya engine nk yanaanza, huku wanatengeneza na kule kuna wezi wanalihujumu gari lako... Na huna ushahidi wa kumfunga mtu... Wachina ukienda pale, wana form yao ya kukagua gari, wanalicheki kila kitu na wanarecord kila kilichopo kwenye hiyo form na ukija kulichukua wanapitia tena kucheki kila kitu kipo...

Ni mtazamo tu.
no zao plz
 
Zemu

Zemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
519
Likes
3
Points
35
Zemu

Zemu

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
519 3 35
Jamani mwenye namba za wachina wa Spring city na update za kupaka rangi gari kama spacio old model.
 
M'bang'ang'walu

M'bang'ang'walu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2015
Messages
634
Likes
411
Points
80
M'bang'ang'walu

M'bang'ang'walu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2015
634 411 80
Wachina wana bei reasonable kulingana na ubora wa kazi zao... Hawako cheap, na sio expensive ukilinganisha na Muda wa kazi, less longo longo na quality ya kazi yenyewe.. Siwapigii debe ila ukipeleka gari pale utajua nini nasema... kuhusu bei, Mimi kuna mtu alinigonga nyuma, bumper likachanika kabisa na kubonyea vibaya na mlango wa nyuma ukabonyea kabisa, wakataka 380,000 kwa kazi ya siku mbili na matokeo yake ni mazuri sana, yaani hakuna anayejua kama gari iligongwa kama sikumwambia, ni kama imekuja jana kutoka japan, Pia bro wangu aligongwa na tiper, bumper ya mbele iling'oka yote na taa zikavunjia, wachina walitaka 250,000 kwa kazi nzima na sasa hivi ukiliona gari utadhani limenunuliwa mwezi huu wakati lina mwaka sasa.. kwahiyo jamaa mi naona wana bei za kawaida tu kulingana na ubora wa kazi zao.... Mafundi wa mtaani ukilaza gari kwao hesabu maumivu, ukishamaliza kazi ya rangi, matatizo ya engine nk yanaanza, huku wanatengeneza na kule kuna wezi wanalihujumu gari lako... Na huna ushahidi wa kumfunga mtu... Wachina ukienda pale, wana form yao ya kukagua gari, wanalicheki kila kitu na wanarecord kila kilichopo kwenye hiyo form na ukija kulichukua wanapitia tena kucheki kila kitu kipo...

Ni mtazamo tu.
Baadhi ya mafundi wa mtaani ni shida sana,
Mnakubaliana vizuri tu lakini ukishampa kazi tu ndio longolongo inaanza, mara hivi mara vile, kazi haiwezi kwisha kwa wakati. lakini ni haohao ndio wanafanya kazi huko kwa wachina. Yaani hawawezi kufanya kazi bila kusimamiwa
 
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
13,133
Likes
18,936
Points
280
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
13,133 18,936 280
Spring city garage mwenye namba zao jamani...
 
lwa kalolo

lwa kalolo

Senior Member
Joined
Nov 24, 2014
Messages
141
Likes
17
Points
35
lwa kalolo

lwa kalolo

Senior Member
Joined Nov 24, 2014
141 17 35
da! lakini c fundi wote wa mtaani yuko hivyo mfano mimi nimefanya kazi kwa wachina miaka2 nikaachana nao na kurudi mtaani na napiga kazi zangu vizuri sijawai poteza hata pini ya mteja
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,818
Likes
10,958
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,818 10,958 280
da! lakini c fundi wote wa mtaani yuko hivyo mfano mimi nimefanya kazi kwa wachina miaka2 nikaachana nao na kurudi mtaani na napiga kazi zangu vizuri sijawai poteza hata pini ya mteja
Kama kuna Mtu au comment fulani au maalum ulikua ukiijibu ungebonyeza reply pale pale
 

Forum statistics

Threads 1,237,598
Members 475,626
Posts 29,294,278