Wapi nitapata body to body massage kwa Dar?

Bei elekezi?
 
NIMEFANIKIWA KUPATA HUDUMA NILIYOULIZA HAPO JUU,LABDA CHA KUWAAMBIA TU JAMANI,HII KITU INA BURUDANI YA BALAA SIJAWAHI KUHISI JINSI NILIVYOHISI TANGU NIMEZALIWA DAAAAAAH,NIMEPANGA KILA MWEZI NAJIKUSANYA NAPOTELEA HUKO DAAAAAAAAAAAAAH
Hujala mzigo?
 
Pale cash yako tu!!! Ukitaka colable au single!! Ukifika tu getini wanaambiwa kuwa mteja anaingia, kwahiyo utakuta wamejipanga hivi unachagua unayemtaka akakufanyie massage!!!!
Ahaaa ni kweli aisee
 
NIMEFANIKIWA KUPATA HUDUMA NILIYOULIZA HAPO JUU,LABDA CHA KUWAAMBIA TU JAMANI,HII KITU INA BURUDANI YA BALAA SIJAWAHI KUHISI JINSI NILIVYOHISI TANGU NIMEZALIWA DAAAAAAH,NIMEPANGA KILA MWEZI NAJIKUSANYA NAPOTELEA HUKO DAAAAAAAAAAAAAH
Mkuu bado hukajamilisha taarifa.
 
Hivi anavua chupi kabisa uchi wake unakuwa unauangalia?
yap anavua chupi...anabaki mtupu..lengo ni kujenga positive confortable atmosphere.Ni kawaida sana...Nikupe mfano ukipita pale sinza big bon...usiku utakuta wadada wengi wanaouza sukari..wengine wamekaa wametanua miguu ili na unaona kila kitu...kuanzia papuchi,paja nk..Lakini kama unapita pale kila siku unazoea kumbuka intention ya kudegeda haipo kwahiyo msisimko hupati.Na ndo hivyo hivyo kwa hawa wadada.Yule ambae sio proffessional hata massage hajui....maana yeye amezoea kudegedwa.

Huyu aliyenifanyia yuko very proffessional alijufunzia pale VETA changombe hiyo fani.
 
Naomba kuuliza wanaofahamu hii mambo,ina maana body 2 body message ni tofauti na message tunazofanyiwa na wenzi wetu au kwenye hizi saloon zetu?...
 
Hahahahah walikuchukulia bei gan mkuu,sìku mojamoja tuwe tunahudhuria hayo maeneo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…