Wapi naweza nunua hii bidhaa kwa Tanzania?

Wapi naweza nunua hii bidhaa kwa Tanzania?

Sangoma

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Posts
344
Reaction score
165
Habari za majukumu waungwana,

Nimekuwa nikitafuta hii bidhaa kwa muda mrefu ila sijawahi kukutana nayo. Katika pita pita zangu na hii picha mi niliipata baada ya kugoogle bidhaa yenyewe ni meza ya office.

Nimekuwa nikivutiwa nazo sana. Yoyote mwenye kujua ni wapi naweza kupata moja kati ya izo mbili anipe maelekezo. Kama kuna mwenye namba za wauzaji hapa hapa Tz au mwenye kujua bei tupeane taarifa.

Yangu ni hayo tu, nangoja ushirikiano wenu..

271098727_089.jpg2011_office_desk_634570849726224328_4.jpg2011_discussion_desk_634570849602672111_2.jpg
 
ulishawahi kupita kwenye duka gani na duka gani la furniture?
nenda Furniture Center, au Furniture Warehouse utazikimbia mwenyewe, seti kuanzia Laki nane mpaka 15M.
 
Nenda keko magereza itatengenezewa furniture utakayo labda ushindwe bei wako vizuri
 
Nitafute mimi nikuuzie kiti cha kibosi ki kali balaaaa yaaani 0782839988
 
Wape fursa Watanganyika wenzako wakutengenezee,
Achana na bidhaa za Mchina.
Kwanza sio imara.
Wataalam wapo hapahapa wasiliana nao kama wanavyokueleza..
 
Back
Top Bottom