Wapi kiwanja cha mil. 1 Dar

Waambi

JF-Expert Member
Dec 4, 2012
737
0
Naomba kujua wapi naweza pata kiwanja cha mil.1 Dar. Nijenge nyumba ndogo ya vyumba 4 basi!
 

Ndetirima

JF-Expert Member
Oct 4, 2011
956
1,000
Mil 1 hakipo DSM labda mtu akukatie kieneo cha mita 3.5 kwa 4 cha kuweza kujenga kiosk huko Mbagala Kizuiani.
 

Babuu blessed

JF-Expert Member
Oct 14, 2010
1,371
1,250
kwa 1.5ml utapata maeneo ya chanika,,,, eneo dogo la kukuwezesha kujenga nyumba ya kuanzia maisha na familia yako
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,757
2,000
Hehehe utaachika na sapraizi hizo. Sasa hivi nimetoka kuchochelea mtu akambananishe baby wake. Eti kasapraiziwa na gari! Nimempa makavu, wamenunua wenzio. Kuna siku utachomolewa kwenye foleni!
ukipata na mimi niambie nimsuprize baby
 

katuni

Senior Member
Dec 8, 2012
151
225
ndugu, kuna mzee huku kwetu Kivule ( G/mboto ) ana eneo lake amelikata anauza. Eneo lenyewe ni dogo tu. Unawezajenga chumba kimoja kikubwa na sebule na choo tu basi umemaliza. Bei yake haifiki hiyo uliyo nayo.

kinauzwa kwa Laki 7 na nusu.

Kama unahisi kitakufaa tuwasiliane ili nimtaarifu Mzee. 0715553166
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom