Wapenzi na mashabiki wa Magufuli wameanza kuisoma namba


Jackal

Jackal

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
3,951
Likes
3,042
Points
280
Jackal

Jackal

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
3,951 3,042 280
Huyu MTU kipindi cha kampeni alikuwa mpenzi sana wa Magufuli!

Dunia Imebadilika Sana Sana Ikilinganishwa Na Miaka Kumi Ishirini Iliyopita. Kuanzia Mfumo Wa Maisha Hadi Mfumo Mazingira. Kwa Hali Ya Sasa, Huwezi Kulazimisha Watu Waishi Maisha Kama Ya Miaka Ya Sabini Na Themanini Ya Kulima Mashamba Ya Ujamaa Na Kujitegemea Na Maduka Ya Ujamaa. Sana Sana Unaweza Kuwalazimisha Watu Waende Kwenye Mfumo Mwingine Mpya Na Sio Kuwarudisha Kwenye Uliopita.

Huwezi Kuzuia Watu Wasiwasiliane Kwa Njia Yoyote Ya Mawasiliano Wakati Dunia Yote Inawasiliana. Utakuwa Unajitenga Na Dunia Hii Unaanzisha Nyingine Ya Kwako. Watu Wameongezeka Mno Kazi Zimepungua, Unapotaka Kila Mtu Awe Na Kazi Ya Uhakika, Ni Kulazimisha Kubadili Mfumo, Ni Sawa Na Kulazimisha Maji Kupanda Mlima, Badala Ya Maji Kufuata Mkondo.

Mfumo Wa Maisha Hufuata Mkondo, Sawa Na Maji, Kinyume Chake Ni Kuwatesa Watu. Haya Ni Maoni Yangu Tuu.
 
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2014
Messages
4,838
Likes
2,959
Points
280
Shindu Namwaka

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2014
4,838 2,959 280
Wenyewe sasa hivi utawaona
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,268
Likes
17,790
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,268 17,790 280
Mwacheni rais afanye kazi siasa ni 2020
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,336
Likes
20,031
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,336 20,031 280
maisha yanabadilika binadamu unatakiwa ubadilike nayo
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,154
Likes
9,139
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,154 9,139 280
Uchaguzi ukifanyika leo, kuna % kubwa ya watu waliompatia kura baba J wasimpe tena. Ni kawaida. Ila 2020 watampa tena. Ndivyo tulivyo waTZ wengi.
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,434
Likes
5,068
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,434 5,068 280
Waliozoea maisha ya wizi serikalini ndio wanaisoma no maana hawakuwa wanafanya kazi ila mtu akiingia tu 50m huyooo anarudi nyumbani na gari la Serikali anaenda nalo shambani kwake kubebea mbolea na ikiharibika kwa kazi zake bado itatengenezwa kwa pesa ya serikali na bado ataiba pesa za spea.
 
Mwana

Mwana

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
5,052
Likes
1,403
Points
280
Mwana

Mwana

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
5,052 1,403 280
Waliozoea maisha ya wizi serikalini ndio wanaisoma no maana hawakuwa wanafanya kazi ila mtu akiingia tu 50m huyooo anarudi nyumbani na gari la Serikali anaenda nalo shambani kwake kubebea mbolea na ikiharibika kwa kazi zake bado itatengenezwa kwa pesa ya serikali na bado ataiba pesa za spea.
Ni kweli kabisa walizoea vya bure. Na walikuwa wanaonekana ndio wanaojua kupanga. Safari zisizo na tija. Mh. Magufuli unafanya kazi kuwabwa. La kurrekebisa ni hii kuondoa watu wenye uzoefu katika posts lifanyie kazi!
 
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2014
Messages
2,245
Likes
3,409
Points
280
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2014
2,245 3,409 280
Namba maghu azidishe kukamua ili akili zirudi mahala pake
 
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
6,632
Likes
1,292
Points
280
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2012
6,632 1,292 280
Mi nasikitika tu. Ajira tumefungiwa afu naambiwa ntakaguliwa sina kazi maalum afu uniambie nikushabikie .NeverFk
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,132
Likes
9,851
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,132 9,851 280
Waliozoea maisha ya wizi serikalini ndio wanaisoma no maana hawakuwa wanafanya kazi ila mtu akiingia tu 50m huyooo anarudi nyumbani na gari la Serikali anaenda nalo shambani kwake kubebea mbolea na ikiharibika kwa kazi zake bado itatengenezwa kwa pesa ya serikali na bado ataiba pesa za spea.
Hivi ni wao tu ndio wanatumia sukari...kwa mfano? Samahani kwa kuuliza swali la zamani
 

Forum statistics

Threads 1,235,479
Members 474,585
Posts 29,223,752