Wanyonge ni kina nani?

j kisumu

JF-Expert Member
Apr 26, 2017
291
250
Nimekuwa nikisikia mtu anasema fulani ni kiongozi wa wanyonge. Hivi kweli kwa miaka 55 ya Uhuru mtu unaweza kujivunia uwepo wa wanyonge ndani ya nchi yako?

Wanyonge ni kina nani? Kwanini wawepo ndani ya nchi miaka yote hiyo? Je wale watu wenye ulemavu waliokuwa wanakula kichapo Jana kutoka kwa mapolisi ni kundi gani?

Naombeni majibu ya maswali haya yanayonitatiza
 

usser

JF-Expert Member
Sep 25, 2015
11,956
2,000
Wakiacha. Kupanua mavitambi hutawah kuskia
Nchi kubwa kama hiii
Ikiwa na,wanyonge
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,853
2,000
Hatariii...wanyonge ni masikini, watu wa hali ya chini, walalahoi, hohehahe, watu wasiopatiwa haki zao za msingi, wanaonyanyaswa ( kwa tafsiri isio rasmi)
 

Kingsharon92

JF-Expert Member
Aug 10, 2015
6,706
2,000
Wanyoge Ni Wale Walionyongwa Na Serikali Ya Mnyonge Akiiba Kuku Wanamuua Ila Ngeleja Akiiba Mabillion Nani Wa Kumgusa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom