Wanyama wa jinsi moja kujamiana wanafundishwa, wanaiga au asili?


kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,263
Likes
2,399
Points
280
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,263 2,399 280
mbwa-gay-jpg.626074
Hivi wanyama wa jinsi moja kuwa na tabia ya kujamiana wao kwa wao nini kinasababisha tabia hii.Wataalamu wa wanyama mtujuze!!

simba-gay-jpg.626058
simba-gay2-jpg.626070
simba-gay4-jpg.626073
simba-gay3-jpg.626072
gay-horse-jpg.626075
gay-pigs-jpg.626076
 
Pyepyepye

Pyepyepye

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2017
Messages
807
Likes
1,165
Points
180
Pyepyepye

Pyepyepye

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2017
807 1,165 180
Hiyo picha #4 ni jinsi moja pia?
 
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
2,248
Likes
562
Points
280
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
2,248 562 280
Dunia imeharibika
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
3,476
Likes
3,577
Points
280
Age
41
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
3,476 3,577 280
Yanii hii ishu hata sielewii..!! Hadii simbaa dumee analiwaaa tigo..!????? Serious...!???? Hapana dunia imeishaaa
 
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,144
Likes
3,966
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,144 3,966 280
Ukisoma pyschology ya wanyama utafahamu hayo
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,897
Likes
7,544
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,897 7,544 280
Haaa wanyama wanaanza kuwa wasengerema pia.
Bora nikaishi mars tu
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,498
Likes
7,442
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,498 7,442 280
Hata wangefungishwa ndoa lakini hao hawana utashi hivyo haihalalishi wanadamu wenye utashi kummezea mate mwenzio of the same sex. Haikubaliki. Jiulize, ameona nini ka sio roho mbaya ya kukuua?
 
digba sowey

digba sowey

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
964
Likes
1,239
Points
180
Age
48
digba sowey

digba sowey

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
964 1,239 180
Hizi zote zimetengenezwa na ma gays ili ku convince huu ushenzi wao, washindwe tena walegezwe.
7f199143c1469dc08109b3e94cae6b06.jpg

Yanii hii ishu hata sielewii..!! Hadii simbaa dumee analiwaaa tigo..!????? Serious...!???? Hapana dunia imeishaaa
Hakuna ukweli, huyo in simba jike mwenye manyoya.tazama hiyo picha
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,158
Likes
3,084
Points
280
Age
26
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,158 3,084 280
Wanaoweza kufanya huu usodoma ni nguruwe jomoni..sidhan kama dume la simba linaweza kubahashiwa.Hizi ni duka Picha.
 

Forum statistics

Threads 1,215,241
Members 463,075
Posts 28,540,631