wangapi kati ya viongozi wetu wanafanya haya!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wangapi kati ya viongozi wetu wanafanya haya!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtu wa Pwani, Dec 22, 2007.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,096
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    iondoweni zimejiduplicate

    sorry wakuu kwa usumbufu
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Dec 22, 2007
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,094
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    ...................tena?
     
Loading...