Wanawake

Yes Kama hakufeel ata moja tu linachosha unakereka unatamani amalize haraka uchukue chako usepe....hasa ukutane na mwanaume ananuka miguu [emoji25]
 
Yes Kama hakufeel ata moja tu linachosha unakereka unatamani amalize haraka uchukue chako usepe....hasa ukutane na mwanaume ananuka miguu [emoji25]
Hiii nyie mna visa bna sa mtu haumfeel unakubal kumpa pap kwa ajili ya pesa tu? *** mna starehe nyingine tam mnayoitegemea mkishapata hela kama sio hii? Haya bna tutawafanya vile tunaweza and no more
 
Wapo ambao hawapendi hasa kama mtu humfeel au mchafu mchafu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Umhemee mtoto wa mwenzio Mara zote hizo ukitoka hapo hata asante hamna


Akupe Ahsante ya nini wakati kakuridhisha? Akikuchapa goli moja unalalamika, ukichapwa goli tano eti unalilia Ahsante, wanawake nyie mna mabalaaa kweli. Mnaacha kutushukuru sie kwa kuwapa raha huku tukitokwa na jasho la ****** kwa kuwasugua ipasavyo eti mnatugeuzia kibao, nyinyiii?
 
Kwani na nyie raha si mnapata mkuu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…