[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hadi itoe moshiNdio tupo...tunafanya sex ku enjoy sio kukomoana mpaka usikie k inanuka baruti.
Io mishindo mitano Nitapambana kwa mume wangu
Yani kina boyfriend nyie mnihemee mara tano kwa mpigo??
Nehiiiiii
Ukitoka hapo ukienda kukojoa mkojo unauma balaa ukirud ndan unawasha feni speed ya mwisho kabisa ili k ipoe[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hadi itoe moshi
Ishia hapo nishaanza kuvuta picha alafu mchizi ananyanyua kichwa taratibuUkitoka hapo ukienda kukojoa mkojo unauma balaa ukirud ndan unawasha feni speed ya mwisho kabisa ili k ipoe[emoji23]
Bila samahaniUmezoa kupigwa mizunguko mingapi na hao viboyfriend vyako?
Samahani lakini.!
[emoji3][emoji3] aisee.Bila samahani
Haikuhusu
Hili swali naomba liende kwa wanawake tuu sasa sisi wanaume tutakujibu nini wakati kuna madume wengine viwili tuu analala huko hukoHabari wakuu...
Nauliza tu maana huemda ufahamu wang mdogo au ni vinginevyo.
Swali langu ambalo linahitaji msaada wenu ni
"Je, kuna wanawake wao hawapendi kufanya mapenzi kwa mizunguko mingi? Yaan mfano mishinfo 5 kuendelea mbele??"
Nawasilisha wakuu msaada wenu
Mzee huku ni mahusino chemba ukitaka mambo ya kisiasa si kuna majukwaa yake. U cant be serious for 24 hrs ur a not a robot... pita mbele ukiona haijakupendeza ili wazid kukutombea ubaki na miela yako utuongeHizi mada za kipuuzi zinafanya Ccm wazidi kuwakeketa ufahamu.