Namkunda OG
JF-Expert Member
- Nov 17, 2015
- 827
- 1,049
Happy Women's Day.Una miaka mingapi?
Happy Women's Day.
I hope u gt enaf flowers today
Safi sana.
Tubadilike katika tunavyolea mabinti zetu. Tuwafundishe kujipenda na kujiamini na kujithamini..... na kusimama wao kama wao.
Let's teach them that they are beautiful creations worthy of the best treatment. And they should never accept any degrading or humiliating treatment from the opposite sex.
Tunaweza mbona.
Ubarikiwe mrembo.Habarini wakuu! Wanawake leo ni siku Yetu ebu tubadilike tuache kuwategemea wanaume , Mbona tunaweza siyo kitu kidogo tu nitumie hela ki ukweli inaboa, niwape siri ukiwa unajiudumia unapata heshima tena unakuwa super women women .........Tubadilike jamani ebu tuwapumzishe hawa wenzetu kidogo jifunze kujitegemea
Sent using Jamii Forums mobile app
I love u [emoji122]Habarini wakuu! Wanawake leo ni siku Yetu ebu tubadilike tuache kuwategemea wanaume , Mbona tunaweza siyo kitu kidogo tu nitumie hela ki ukweli inaboa, niwape siri ukiwa unajiudumia unapata heshima tena unakuwa super women .........Tubadilike jamani ebu tuwapumzishe hawa wenzetu kidogo jifunze kujitegemea
Sent using Jamii Forums mobile app
I got none.
Miaka 15Ulijiunga jf ukiwa na miaka mingapi?
Mambo yasiwe mengi, mengi yasiwe mambo