Wanawake wenzangu, mwanaume si wa kushindana nae

Wanawake wenzangu, mwanaume si wa kushindana nae

Mwanamke anaepoteza muda kushindana na ex wake huyo hana akir ana matope kichwani huu ni muda wa kuchapa kazii usawa wenyewe mgumu
 
Kuamua kuchukua maamuzi ya kubadilisha wapenzi kila mara ili kushindana ex wako ni kujidharirisha tu. Mi naamini mwanamke ni kiumbe chenye staha kuliko mwanaume. Tafuta pesa kama habari ya mume mlilie Mungu atakupa atakuepusha na wanaume ambao si waaminifu.
Hakuna mwanaume asiye chepuka, take it from me.its just a matter of time tu kama hajaanza. Hata uwe kamili kila idara.
 
Kuamua kuchukua maamuzi ya kubadilisha wapenzi kila mara ili kushindana ex wako ni kujidharirisha tu. Mi naamini mwanamke ni kiumbe chenye staha kuliko mwanaume. Tafuta pesa kama habari ya mume mlilie Mungu atakupa atakuepusha na wanaume ambao si waaminifu.
wa ambie wewe, huenda wakakuelewa maana wana vichwa vigumu kweli kweli. [emoji84] [emoji84] [emoji84] [emoji84]
 
Mapenzi bwana utata sana, hasa pale watu wakichokana ndo wanaachana kwa visasi hapo ndipo yanapoanza mashindano na kama mpo mtaa mmoja ndo kabisa..niliwah mwambia mpenz wangu ili usinitie aibu ukinichoka ondoka kimya we nambie tu nmekchoka utaona kama ntakutafuta..MWANAMKE STARA BWANA MASHINDANO YA NINI?G
Yeye aondoke, aje mwingine ale ashibe nae aondoke, na mwingine tena apige mzigo akichoka asepe ili mradi akutunzie siri usidhalilike wakati ushajidharirisha mwenyewe.Jamani waoneeni huruma watakaokuja kujenga familia na ninyi. ukishafunuliwa na watu zaidi ya watatu tayari wewe ni scraper tuu kama mascraper mengine.
 
Kuamua kuchukua maamuzi ya kubadilisha wapenzi kila mara ili kushindana ex wako ni kujidharirisha tu. Mi naamini mwanamke ni kiumbe chenye staha kuliko mwanaume. Tafuta pesa kama habari ya mume mlilie Mungu atakupa atakuepusha na wanaume ambao si waaminifu.


!
!
kichwa cha habari kiko vizuri ....habari haieleweki
 
Kuamua kuchukua maamuzi ya kubadilisha wapenzi kila mara ili kushindana ex wako ni kujidharirisha tu. Mi naamini mwanamke ni kiumbe chenye staha kuliko mwanaume. Tafuta pesa kama habari ya mume mlilie Mungu atakupa atakuepusha na wanaume ambao si waaminifu.
Wew unafaa kuolewa
 
Kuamua kuchukua maamuzi ya kubadilisha wapenzi kila mara ili kushindana ex wako ni kujidharirisha tu. Mi naamini mwanamke ni kiumbe chenye staha kuliko mwanaume. Tafuta pesa kama habari ya mume mlilie Mungu atakupa atakuepusha na wanaume ambao si waaminifu.
Yaani umeongea kutoka moyoni mamii,hebu tupe siri ya experience yako uliopitia tafadhali.
 
Yeye aondoke, aje mwingine ale ashibe nae aondoke, na mwingine tena apige mzigo akichoka asepe ili mradi akutunzie siri usidhalilike wakati ushajidharirisha mwenyewe.Jamani waoneeni huruma watakaokuja kujenga familia na ninyi. ukishafunuliwa na watu zaidi ya watatu tayari wewe ni scraper tuu kama mascraper mengine.
Mungu anilindie mume wangu..Sio kila mwanamke anaesema akikushinda mtu achana nae basi ni kiruka njia hapana ila wengine wenye stara zetu tunawaombea hawa wanaume wanaotuhitaji kabla hatujawakubalia kwa hiyo kila utaloona linatoke mbele yako ujue Mungu atalisimamia kwa hiyo akisema naenda mwambie nenda ila nilindie stara yangu.hjwaja.
 
Mwanamke lazima ajipe staha, hili sio ombi, swala la kutembea ukiwa umeweka nguo ya ndani begani muache, swala la kuvua ovyo ovyo ni kosa litakalokugharimu baadae. Siku hizi inatokea mdada anaolewa akiwa amechoka hadi mmewe anaanza kujutia hata wiki moja ya ndoa haijaisha.
 
Mapenzi bwana utata sana, hasa pale watu wakichokana ndo wanaachana kwa visasi hapo ndipo yanapoanza mashindano na kama mpo mtaa mmoja ndo kabisa..niliwah mwambia mpenz wangu ili usinitie aibu ukinichoka ondoka kimya we nambie tu nmekchoka utaona kama ntakutafuta..MWANAMKE STARA BWANA MASHINDANO YA NINI?G
Haswaaa! Na kama unajiamini upo kwenye njia sahihi utapata mwingine tu mtakayeendana naye! Huezi kuwa perfect lakini mema/mazuri yako yakiwa mengi kuliko madhaifu hautojutia kwa atakayekuacha zaidi utaona kama vile umetua mzigo na kujipunguzia balaa lililokuwa mbele yako! Kwa mtu yeyote mwenye kujielewa awe me/ke suala la kushindana katika mahusiano huwa halina nafasi kwake zaidi huchukua uamuzi wenye busara tu. Sometimes inauma hasa kama ulimzoea sana na kumuamini lakini bora maumivu ya mda kuliko majuto! Ukishindwa kabisa kutatua kero ya kimahusiano kidplomasia acha aende zake tena aende kimyakimya.
 
Ntakuja kuleta uzi Siku za uson naona mambo sio mambo nyie wanawake nyie!! nisha msomesha moja ya vitu muhimu nilivyompa lakin nayoyaona sasa [emoji5] [emoji5] poa ntakuja kulejea tena.......
 
Yaani ubadili wanaume kisa ex!! Upuuzi.
 
Back
Top Bottom