Wanawake wenzangu msiwe too conservative kimapenzi


Natamani ungeongea na mke wangu, au wewe mwenyewe ungekuwa mke wangu!!!!!
 

Kwi kwiiiiiiiiiiiiiiiiiii... Me like u Lara 1

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Duu hv kuna mademu ambao hawanyonyi koni?

love is nat all about kulamba koni, kukatika tu, hakuna mtu asiyejua ilo.. unadhani wanaocheat wake zao hawalambi conny nah,, wanalambwa wanakatikiwa,, iyo ni kichocheo tu, make jokes, laugh together, do fun and crazy things together, dress nicely, yan be in style,yan mfaye mtu kuwa na hamu ya kukuona heshima jamany yan watu kwenye mahusiano sikuizi wanatukanana alafu mtu ndo tushazoeana nyooo...we hujui kuna kitu psychology ya mpenzi wako unahiaribuu.....
 
wanaume hawaridhiki ati!!!! fanya yote hayo akinasa kwa mwengine atastik kwenye kitu kimoja tu ambacho na wewe pia unacho!!! yani basi tu!! mpe japo steki paka akimuona panya atakutoroka tu
 
sitaki kukuta umeruka kichaa, baada ya kumfanyia hayo na ukagundua ana wengine kadhaa nje! Wanaume wengi wana tamaa kuliko unavyofikiri. Unavyojitahidi sana, ndo anahisi yule mdada mwingine atafanya zaidi! there is no formula in an opposite sex relationship! 1+1= sio 2. Watch out, stay stress awakened!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…