Wanawake wazuri wana sauti mbaya na wenye sura mbaya wana sauti za kuvutia

M

Mhaja

Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
65
Points
125
M

Mhaja

Member
Joined Feb 23, 2017
65 125
Habari za jioni wakuu, naamini mu wazima wale ambao hawapo vizuri nawaombea Mungu awape shifaa

Kama kichwa cha habari kinavyojieleza nimechunguza wanawake wengi wenye sura nzuri wana sauti mbaya na wanawake wenye sura mbaya wengi wao wana sauti nzuri na hii imechangia kuwaingiza Chaka wanaume wengi wanaopenda kufanya dating mtandaoni

Naomba kuwasilisha
 
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
6,204
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
6,204 2,000
Angalia kalio hayo mengine hayana maana
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
7,347
Points
2,000
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
7,347 2,000
sauti ni kitu cha kutengeneza tu
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,799
Points
2,000
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,799 2,000
Mungu Akupi Vyote

Ndio Maana Ata Wanaume Wengi Wabaya Kisura Wana Pesa Ila Wanaume Sijui Handsome Asilimia Kubwa Pesa Mfukoni Hakuna!
 
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
1,327
Points
2,000
ielewemitaa

ielewemitaa

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
1,327 2,000
Habari za jioni wakuu, naamini mu wazima wale ambao hawapo vizuri nawaombea Mungu awape shifaa

Kama kichwa cha habari kinavyojieleza nimechunguza wanawake wengi wenye sura nzuri wana sauti mbaya na wanawake wenye sura mbaya wengi wao wana sauti nzuri na hii imechangia kuwaingiza Chaka wanaume wengi wanaopenda kufanya dating mtandaoni

Naomba kuwasilisha
1.Mwanamke mzuri ni yupi ?
2. Mwanamke mbaya ni yupi ?
 
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,564
Points
2,000
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,564 2,000
Hata Radio presenters wengi...wanasauti nzuri muonekano wa kawaida kisura
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
8,187
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
8,187 2,000
Habari za jioni wakuu, naamini mu wazima wale ambao hawapo vizuri nawaombea Mungu awape shifaa

Kama kichwa cha habari kinavyojieleza nimechunguza wanawake wengi wenye sura nzuri wana sauti mbaya na wanawake wenye sura mbaya wengi wao wana sauti nzuri na hii imechangia kuwaingiza Chaka wanaume wengi wanaopenda kufanya dating mtandaoni

Naomba kuwasilisha
Ukweli mtupu.
 
D

Dutu J

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
636
Points
1,000
D

Dutu J

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
636 1,000
Muda mwingine mambo yanakuwa tofauti na ulivyoelezea.
 
kamituga

kamituga

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2019
Messages
795
Points
1,000
kamituga

kamituga

JF-Expert Member
Joined May 31, 2019
795 1,000
Acha wenda wazimu akuna mwanamke mbaya ata mamako kuna walio muona mbya bt babako akaona kifaa kuwa na adabu bwana mdogo.
 

Forum statistics

Threads 1,336,319
Members 512,582
Posts 32,534,449
Top