Wanawake wazuri wana sauti mbaya na wenye sura mbaya wana sauti za kuvutia

peedee dise

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2019
Messages
203
Points
250

peedee dise

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2019
203 250
Habari za jioni wakuu, naamini mu wazima wale ambao hawapo vizuri nawaombea Mungu awape shifaa

Kama kichwa cha habari kinavyojieleza nimechunguza wanawake wengi wenye sura nzuri wana sauti mbaya na wanawake wenye sura mbaya wengi wao wana sauti nzuri na hii imechangia kuwaingiza Chaka wanaume wengi wanaopenda kufanya dating mtandaoni

Naomba kuwasilisha
Upewe vyote we nani
 

Forum statistics

Threads 1,355,752
Members 518,732
Posts 33,117,970
Top