kbm
JF-Expert Member
- Oct 5, 2012
- 5,224
- 1,687
Kundi moja la wanawake walio na
hisia za kimapenzi na mapadre wa
kikatoliki wamemuandikia barua
kiongozi wa kanisa katoliki duniani
Papa Francis ya kumtaka kubadilisha
sheria za kanisa hilo zinazowazuia
viongozi hao wa dini kuoa.
Wanawake hao 26 kutoka Italy na
maeneo mengine wanasema kwamba
wamekuwa wakishiriki ama wanataka
kushiriki katika uhusiano wa
kimapenzi na mapadre na kwamba
wametoa ombi hilo kwa niaba ya
wanawake wengine ambao wako
katika hali kama hiyo.
Barua hiyo inazungumzia kuhusu
uchungu wa kushindwa kuishi maisha
yao kikamilifu mbali na kutaka
kukutana na papa Francis.
Papa Francis amekuwa akiunga
mkono utamaduni wa useja,lakini
mwaka 2010 aliandika akisema kuwa
huenda msimamo wake ukabadilika.
Papa francis amekuwa akimtembelea
mjane wa aliyekuwa kasisi Jeronimo
Podesta ambaye alijiuzulu katika
utumishi wake na kuoa, zaidi ya
miaka 40 iliopita.
bbc
hisia za kimapenzi na mapadre wa
kikatoliki wamemuandikia barua
kiongozi wa kanisa katoliki duniani
Papa Francis ya kumtaka kubadilisha
sheria za kanisa hilo zinazowazuia
viongozi hao wa dini kuoa.
Wanawake hao 26 kutoka Italy na
maeneo mengine wanasema kwamba
wamekuwa wakishiriki ama wanataka
kushiriki katika uhusiano wa
kimapenzi na mapadre na kwamba
wametoa ombi hilo kwa niaba ya
wanawake wengine ambao wako
katika hali kama hiyo.
Barua hiyo inazungumzia kuhusu
uchungu wa kushindwa kuishi maisha
yao kikamilifu mbali na kutaka
kukutana na papa Francis.
Papa Francis amekuwa akiunga
mkono utamaduni wa useja,lakini
mwaka 2010 aliandika akisema kuwa
huenda msimamo wake ukabadilika.
Papa francis amekuwa akimtembelea
mjane wa aliyekuwa kasisi Jeronimo
Podesta ambaye alijiuzulu katika
utumishi wake na kuoa, zaidi ya
miaka 40 iliopita.
bbc