Wanawake wanawafanyia nini wanaume wakisha waoa?

Wanawake wanawafanyia nini wanaume wakisha waoa?

Kuchakuro Ps

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Posts
443
Reaction score
525
Wakuu Salam,
Nina marafiki zangu kadhaa walioamua kuondoka katika lililokuwa chama letu la mabachala.
Baadhi ya tabia wanazo zionesha huwezi kushangaa kwani kawaida.
Mfano kutokuhudhuria maeneo mliokuwa mnatulia Mara kwa Mara nk.
Lakini maswali yanakuja pale unapomuona akipokea simu ya mke wake, baada ya mahusiano yao kuwa yamedumu kwa miezi kadhaa.
Yaani unamuona anatetema Kama vile anapokea simu ya boss katili.
Nimeona kwa Wanandoa wengi hata waliodumu kwa muda mrefu zaidi.
Hupa huwa najiiuliza,
Yanawezekanaje haya kwa mwanamke uliye muoa mwenyewe hukuletewa zawadi?
 
Mimi huwa nikiangalia wanavyahangaika Basi nacheeeka, then nayaacha hapohapo.
Unamuona jamaa amekosa utulivu Kabisa.
Nisije nikahusika kutenganisha alivyounganisha Mungu.
 
Wakuu Salam,
Nina marafiki zangu kadhaa walioamua kuondoka katika lililokuwa chama letu la mabachala.
Baadhi ya tabia wanazo zionesha huwezi kushangaa kwani kawaida.
Mfano kutokuhudhuria maeneo mliokuwa mnatulia Mara kwa Mara nk.
Lakini maswali yanakuja pale unapomuona akipokea simu ya mke wake, baada ya mahusiano yao kuwa yamedumu kwa miezi kadhaa.
Yaani unamuona anatetema Kama vile anapokea simu ya boss katili.
Nimeona kwa Wanandoa wengi hata waliodumu kwa muda mrefu zaidi.
Hupa huwa najiiuliza,
Yanawezekanaje haya kwa mwanamke uliye muoa mwenyewe hukuletewa zawadi?
Ushawahi kuwa kwenye mahusiano na mwanamke mkali?? Na wakati huo unampenda haswaaaaa!!! Hapo uzwazwa wako na mkwamo ndo unapo anzia sasa[emoji23][emoji23][emoji23]

Unaweza muona mtu kitaa, au mahari flani then ukawa unamchukulia simple, mpole n.k lakini sasaaaaa ingia nae kwenye neno "upendo wa ndoa" hahaha utakoma kulinga,

Any way, kwako mtoa mada una maoni gani kwa experience hii niliyogusia,,

Tofauti na hapo oa ndo ujue joto la chuma linavyo panda na kushuka na katika mda upi.
 
Wakuu Salam,
Nina marafiki zangu kadhaa walioamua kuondoka katika lililokuwa chama letu la mabachala.
Baadhi ya tabia wanazo zionesha huwezi kushangaa kwani kawaida.
Mfano kutokuhudhuria maeneo mliokuwa mnatulia Mara kwa Mara nk.
Lakini maswali yanakuja pale unapomuona akipokea simu ya mke wake, baada ya mahusiano yao kuwa yamedumu kwa miezi kadhaa.
Yaani unamuona anatetema Kama vile anapokea simu ya boss katili.
Nimeona kwa Wanandoa wengi hata waliodumu kwa muda mrefu zaidi.
Hupa huwa najiiuliza,
Yanawezekanaje haya kwa mwanamke uliye muoa mwenyewe hukuletewa zawadi?
Hao wanaotetemeka Sitaki kukoment kuwahusu ....
Ila time management hubadilika wakati mwanaume umeoa. Pia kwa kuwa wanaume tunatumia zaidi akili kuliko hisia. Kwenda nyumbani na kukutana na mkeo kanuna ama kakasiria sio kitu ambacho utataka. Unaweza kuleta ubabe mara nyingi lakini kama mkeo hukasirika mkichelewa haibadilishi chochote. Labda ifikie ndoa inaenda kimazoea tu ila hamna furaha. So saa nyingine unaamua kuepusha shari na kuwahi home mara moja moja
 
Hakuna kitu kizuri kama ndoa, na uzuri na raha za ndoa ndio zinafanya hayo... Ningekuwa sina mke nisingeoa kabisa ningeendelea kuishi single, maana raha za kwenye ndoa zimenizidia aisee
 
Yaan ni kuweka mambo sawa . Kwan akipokea ovyo ovyo lazima lazima baadae maswali kama yote. So lazima awe makini katika kujibu kuondoa utata badae akirudi nyumbani.
 
Back
Top Bottom