Wanawake wanaovaa namna hii wana ulevi wa ngono

Wanawake wanaovaa namna hii wana ulevi wa ngono

Sexless

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Posts
27,705
Reaction score
65,343
Huniambii kitu! Kila mwanamke anayevaa hivi ni kahaba, ni fuska, ni Malaya, ni mhuni, .n.k.

Nafahamu kuna watakao kuja na vijisabab ama ijisingizio uchwara kwamba ni uhuru wa mvaaji, ni chguo la mvaaji, n.k lkn ukweli ni kwamba ni ifska, uhuni na ukahaba ndiyo chqnzo cha uvaaji huu.

IMG_20180507_201844_378.JPG
IMG_20180507_201844_378.JPG
Unamuonyesha nani matiti?
IMG_20180507_201726_532.JPG
Kweli ?!!!! Unaanzaje kuvaa kivazi kinacho zichora nyeti kiasi hiki?
IMG_20180507_201805_268.JPG
Huyu akiwa chumbani atavaaje, kama nje tu amevaa hivi?
IMG_20180507_202132_705.JPG
Huyu 80% ya mwili wake uko wazi. So what??
IMG_20180507_202044_199.JPG
Huyu anatuonyesha nini mapaja 95% yako nje.

N.B
sexless ni taasisi ya kurekebisha tabia
 
Wewe kama si mlevi wa iyo kitu unaweza toa lawama kama zote...ila walevi kama walevi wa iyo kitu wanaona kawaida
 
Back
Top Bottom