Wanawake wako complicated zaidi ya mathematics.

Wanawake wako complicated zaidi ya mathematics.

M345

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Posts
452
Reaction score
181
Nko kwenye uhusiano na msichana for 2years now bt nnaona vtuko per day vingi vingne nacheka vingne na waza iv huyu ana nini?Ukimgombeza tu analia balaa baada ya ananuna hapiki et nnaumwa,muda ukipta sana hatujasex anaanzisha ugomvi naenda nyumban mara nyingne hata hakna cha maana,nkisex nae anapga kazi kesho yake hatari hadi namwambia my pumzkikapo basi ,kawia kurudi uone eeeh sura iyo ina turn from brown to brick red ,napata wakat mgumu saana ku handle matukio yake nabembeleza saana ,hadi na chekwa akianzisha bifu hadi ndugu zangu ana include anajiisi saana ,kumpenda ndo nishampenda ivo ,lkn shda ninayo ,situation kama iz mna handle aje ?mnipe mbinu tuta break up soon and i don't wanna loose her
.
 
Duuuu mkuuu kaa nae hvo hvo tu, yan hyo kitu hawezi badilika.
Mm pia nimewai kuona kitu kama icho, yani ukimkosoa ktu tu, analalama na kulia juu.

na siku akibadilika jua unachapiwa.
 
Mtu mzima mwenzio huyo sio wa kumgombeza , ongea naye muelekezane na huku unasema usipos.x naye muda mrefu ananuna anaacha na kupika. Wee kwa nini unamuacha muda huo mrefu bila nanihii? unafikiri amekuja kwako kupika!? Kwao alikuwa hapiki kwani?
 
Umemuonesha kuwa unampenda sana ndo maana anakufanyia vituko hebu Wanaume mjifunze kusimamia nafasi zenu ipasavyo.! Ila nimepapenda hapo 'My pumzikapo basii'.!!😂😂
 
Duuuu mkuuu kaa nae hvo hvo tu, yan hyo kitu hawezi badilika.
Mm pia nimewai kuona kitu kama icho, yani ukimkosoa ktu tu, analalama na kulia juu.

na siku akibadilika jua unachapiwa.
Ananifkrisha saana ,akianzisha bifu nikisala analia may b tukipata mtoto ataona aibu kulia na mm nitapumua kidgo m'bembelezo umekuwa maisha yangu sasa.
 
Hahahahaha! Nani kakwambia hesabu ni complicated? Mbona wenzako wanapata A? Tatizo ni akili yako sio hesabu,,,,Hakuna mwanamke complicated mbele ya mwanaume mwenye akili
A za hesabu co kama za biology nguvu +umakin znazotumika co sawa that nmefananisha na energy ninayo tumia mm ,
 
Mda mwingine wanaume mnaboa...
Naish nae vzr lkn pamoja na hayo bado tu hakosi visa akisikia anaongea na msichana hata mboga itaungua ili mradi tu afatilie jinsi unavyojibu alaf yy a guess amesemaje ,ukitua cm tu unalo ,wanawake mnazidi .
 
Pole sana...

Then don't let her go if you don't want to loose her... wavumilie tu, ndivyo walivyo...


Cc: mahondaw
 
Mtu mzima mwenzio huyo sio wa kumgombeza , ongea naye muelekezane na huku unasema usipos.x naye muda mrefu ananuna anaacha na kupika. Wee kwa nini unamuacha muda huo mrefu bila nanihii? unafikiri amekuja kwako kupika!? Kwao alikuwa hapiki kwani?
Saa zingne inabidi kugomba tu akiona nmekasirka anajijua kaniudhi saana, mm co mwepesi kumgombeza ,tunaeleweshana nae ,sex mara nyingne kazi znaniweka busy sana nisipoangaika hatuli inabid niweke nguvu kazini ,hanivumilie lkn yy noo .
 
Pole sana...

Then don't let her go if you don't want to loose her... wavumilie tu, ndivyo walivyo...


Cc: mahondaw
nampenda anatumia akil yake hakochiwi na wa mama mtaan, lkn,muda mwing anakaa nyumba hatoki ,ni visa tu ,naogopa kumuacha cpendi mke mtembezi .
 
Nko kwenye uhusiano na msichana for 2years now bt nnaona vtuko per day vingi vingne nacheka vingne na waza iv huyu ana nini?Ukimgombeza tu analia balaa baada ya ananuna hapiki et nnaumwa,muda ukipta sana hatujasex anaanzisha ugomvi naenda nyumban mara nyingne hata hakna cha maana,nkisex nae anapga kazi kesho yake hatari hadi namwambia my pumzkikapo basi ,kawia kurudi uone eeeh sura iyo ina turn from brown to brick red ,napata wakat mgumu saana ku handle matukio yake nabembeleza saana ,hadi na chekwa akianzisha bifu hadi ndugu zangu ana include anajiisi saana ,kumpenda ndo nishampenda ivo ,lkn shda ninayo ,situation kama iz mna handle aje ?mnipe mbinu tuta break up soon and i don't wanna loose her
.
Wapo ambao ikipita siku hujampigia simu au kumsalimia utajuta mno. Kila huyo na karaha zake.
 
Wapo ambao ikipita siku hujampigia simu au kumsalimia utajuta mno. Kila huyo na karaha zake.
Huyu cm hana habari nayo ,akiiweka kabatin asubuhi jion unaikuta hapo hapo na missed call zangu bado zna display.
 
Wanawake wapo complicated already.. Ukiwacomplicate na ww utapata shida sana.. Wqchukulie poa weka misingi yako.. Ujitahidi usinate na biti zao
 
Wanawake wapo complicated already.. Ukiwacomplicate na ww utapata shida santa.. Wqchukulie poa weka misingi yako.. Ujitahidi usinate na biti zao
naenda kwa akili lkn visa kibao alaf vya kitoto.
 
Back
Top Bottom