Raia Fulani
JF-Expert Member
- Mar 12, 2009
- 11,866
- 4,264
Akina mama waumini wa kanisa Katoliki wilayani Songea waamepinga vitendo vya wanasiasa walafi wa madaraka wanaotaka kuiingiza nchi ktk machafuko. Wameahidi kufunga ili pepo mchafu aweze kupita pembeni. Wanasiasa hawa wanaohubiri machafuko wamejaa pepo mchafu. TO HELL CDM
Asanteni kina mama. Kwani ktk machafuko wanaaoumia ni akina mama na watoto.
Ipo Peremiho huko, kanisa kubwa sana na kongwe sana katika tanzania la kikatoliki.
Siri ya Chadema sasa zinafichuka. Acheni Ukanda, ukabila na udini
To hell akina mama wa songea chadema hoyeeeeeee!!!!
Akina mama waumini wa kanisa Katoliki wilayani Songea waamepinga vitendo vya wanasiasa walafi wa madaraka wanaotaka kuiingiza nchi ktk machafuko. Wameahidi kufunga ili pepo mchafu aweze kupita pembeni. Wanasiasa hawa wanaohubiri machafuko wamejaa pepo mchafu. TO HELL CDM
Asanteni kina mama. Kwani ktk machafuko wanaaoumia ni akina mama na watoto.
Akina mama waumini wa kanisa Katoliki wilayani Songea waamepinga vitendo vya wanasiasa walafi wa madaraka wanaotaka kuiingiza nchi ktk machafuko. Wameahidi kufunga ili pepo mchafu aweze kupita pembeni. Wanasiasa hawa wanaohubiri machafuko wamejaa pepo mchafu. TO HELL CDM
Asanteni kina mama. Kwani ktk machafuko wanaaoumia ni akina mama na watoto.
wanashinda njaa bure tu hao...ni sawa na mtu kufunga Mungu asiwe Mungu au ufunge shetani asiwe shetani.
Akina mama waumini wa kanisa Katoliki wilayani Songea waamepinga vitendo vya wanasiasa walafi wa madaraka wanaotaka kuiingiza nchi ktk machafuko. Wameahidi kufunga ili pepo mchafu aweze kupita pembeni. Wanasiasa hawa wanaohubiri machafuko wamejaa pepo mchafu. TO HELL CDM
Asanteni kina mama. Kwani ktk machafuko wanaaoumia ni akina mama na watoto.
i hate wanaoeneza UDINI kwani hao wakina mama si wanahaki zao kuwa kama mkwere aliyekwambia ukiwa mkatoliki lazima uwe cdm nani PUMBAVU ZENU!Sasa Chadema wameanza kumeguana wenyewe kwa wenyewe. Kigango kimoja kimeshamtosa Parde Slaa.
Kumbe si kila mtu kipofu. Poleni Chadema.
Akina mama waumini wa kanisa Katoliki wilayani Songea waamepinga vitendo vya wanasiasa walafi wa madaraka wanaotaka kuiingiza nchi ktk machafuko. Wameahidi kufunga ili pepo mchafu aweze kupita pembeni. Wanasiasa hawa wanaohubiri machafuko wamejaa pepo mchafu. TO HELL CDM
Asanteni kina mama. Kwani ktk machafuko wanaaoumia ni akina mama na watoto.
mkuuu hiyo ndiyo kweli kabisaa hata mimi nilisikiliza! Nchimbi ndo alisema hivyo. Na kuwaagiza wakina mama wafunge na kuomba!mtoa hoja ni muongo sana, hayo maneno siyo ya wakinamama wa songea ni maneno ya nchimbi!
jamani acheni hasira na hao wakina mama huyu mleta hii mada ndo mlongo!hao kinamama wanapepo wachafu na majini,usikute wana pepo wa ngono ambaye huambatana na pepo wote kama kiburi,ulafi,husuda nk.hivyo ni kuwapuuza.na washindwe na kulegea.kina mama ovyo hao.
Akina mama waumini wa kanisa Katoliki wilayani Songea waamepinga vitendo vya wanasiasa walafi wa madaraka wanaotaka kuiingiza nchi ktk machafuko. Wameahidi kufunga ili pepo mchafu aweze kupita pembeni. Wanasiasa hawa wanaohubiri machafuko wamejaa pepo mchafu. TO HELL CDM
Asanteni kina mama. Kwani ktk machafuko wanaaoumia ni akina mama na watoto.
Ipo Peremiho huko, kanisa kubwa sana na kongwe sana katika tanzania la kikatoliki.
Siri ya Chadema sasa zinafichuka. Acheni Ukanda, ukabila na udini