Wanawake wa sikuhizi hawajishughulishi kitandani

Jaslaws

JF-Expert Member
May 31, 2011
6,029
2,000
Kwa hili nadhani wanaume wenzangu mtanisupport.Wasichana na wanawake walio wengi sikuhzi kwenye mchezo wa wakubwa hawajishughulishi kabisa yani mwanzo mwsho ye yupo tuuu kama doli la michelini.

Akikaribia kileleni sasa ndo utasikia mi maneno yao ya shombo ooh babe press hard,ooh babe am comin.!!so wat mda wote mbna ulikuepo tu kama unasindikiza msiba mi huwa nachomoa mashine yangu nakuacha kwanza ujitie vidole siku nyingine anskuwa kesha jifunza.

Kuna hii pia kama kawaida mwanzo mwsho yupo tu kama gogo,mwanaume umajipinda kutafuta cha kwanza kwa sisi ambao vya kwanza vinapatkana baada ya nusu saa wakiona umeanza kujinyonga nyonga sijui hata wanajuaje kama unakaribia kumwaga.

Basi wakishutuka unakaribia ndo huwa wanaanza kijikatikisha hivi nani alikwambia usipo katika simwagi ni nani? Acheni ugogo vitandani kma ni kukatika katikeni mwanzo mwisho sio mnakatika kwenye matukio tu,na matumbo yenu ya michemsho hayo sikuhizi kazi ipo.
 

Teacher on duty

JF-Expert Member
Dec 17, 2014
203
500
Nilijua umeleta mbinu mpya kumbe malalamiko, walete hao tukusaidie.....mwanzo mwisho atakuwa kama mkata nyonga wa twangapepeta!
 

lubajaro

JF-Expert Member
Mar 29, 2015
1,198
1,195
Kwa hili nadhani wanaume wenzangu mtanisupport..!
Wasichana na wanawake walio wengi sikuhzi kwenye mchezo wa wakubwa hawajishughulishi kabisa yani mwanzo mwsho ye yupo tuuu kama doli la michelini..!!
Akikaribia kileleni sasa ndo utasikia mi maneno yao ya shombo ooh babe press hard,ooh babe am comin.!!so wat mda wote mbna ulikuepo tu kama unasindikiza msiba ..mi huwa nachomoa mashine yangu nakuacha kwanza ujitie vidole siku nyingine anskuwa kesha jifunza..
Kuna hii pia kama kawaida mwanzo mwsho yupo tu kama gogo,mwanaume umajipinda kutafuta cha kwanza..(kwa sisi ambao vya kwanza vinapatkana baada ya nusu saa)wakiona umeanza kujinyonga nyonga sijui hata wanajuaje kma unakaribia kumwaga,basi wakishutuka unakaribia ndo uwa wanaanza kijikatikisha,..hivi nani alikwambia usipo katika simwagi ni nani..!!?achani ugogo vitandani kma ni kukatika katikeni mwanzo mwisho sio mnakatika kwenye matukio tu,na matumbo yeni ya michemsho hayo sikuhizi kazi ipo..!!

Mimi wa kwangu hayupo hivyo...na mm sio penda penda...!
 

Hunyu

JF-Expert Member
Aug 19, 2014
4,780
2,000
Naona wanaongelewa watu sio mtu.... Acha michepuko sio deal.
 

Nazjaz

JF-Expert Member
Jan 20, 2011
6,794
2,000
Mianaume ina majungu balaa. Simba na Yanga zinaongoza na wanaume ona walivyo na majungu.
Siasa za nchi hii zinaongozwa na wanaume, ona kunavyowa moto sababu ya majungu
 

Nazjaz

JF-Expert Member
Jan 20, 2011
6,794
2,000
Kama mwanamke wako hakatiki basi katika kwa niaba yake
Kwa hili nadhani wanaume wenzangu mtanisupport..!
Wasichana na wanawake walio wengi sikuhzi kwenye mchezo wa wakubwa hawajishughulishi kabisa yani mwanzo mwsho ye yupo tuuu kama doli la michelini..!!
Akikaribia kileleni sasa ndo utasikia mi maneno yao ya shombo ooh babe press hard,ooh babe am comin.!!so wat mda wote mbna ulikuepo tu kama unasindikiza msiba ..mi huwa nachomoa mashine yangu nakuacha kwanza ujitie vidole siku nyingine anskuwa kesha jifunza..
Kuna hii pia kama kawaida mwanzo mwsho yupo tu kama gogo,mwanaume umajipinda kutafuta cha kwanza..(kwa sisi ambao vya kwanza vinapatkana baada ya nusu saa)wakiona umeanza kujinyonga nyonga sijui hata wanajuaje kma unakaribia kumwaga,basi wakishutuka unakaribia ndo uwa wanaanza kijikatikisha,..hivi nani alikwambia usipo katika simwagi ni nani..!!?achani ugogo vitandani kma ni kukatika katikeni mwanzo mwisho sio mnakatika kwenye matukio tu,na matumbo yeni ya michemsho hayo sikuhizi kazi ipo..!!
 

MkamaShapu

JF-Expert Member
Sep 30, 2013
317
250
Huo muda tunaoupoteza kwenye kubanduana kutwa nzima na usiku kucha ndio muda wanaoutumia wageni kumiliki uchumi wa taifa hili la watu wasio na dira ,taifa la watu ambao wanaume wake wanasifika kwa kukaa muda mrefu vifuani mwa wake zao au mahawara zao na sio kwenye shughuli za kulijenga taifa lao, taifa ambalo wageni wameshagundua upuuzi wa wenyeji na wanautumia kutajirisha mataifa yao huku weneyeji wakiletewa madawa ya nguvu za kiume ili waongeze muda kukaa vifuani mwa wake zao na sio kufanya kazi kwa bidii....wakati nyie mnabanduana makaburu wanasafirisha dhahabu kwenda nchini kwao huku wachina wakipeleka mchanga Hong kong........
 

WABALLA Inc

JF-Expert Member
Sep 2, 2014
2,710
2,000
Nina mrembo anakatika mpaka dushe inataka kukatika .mi sio muhanga wa hilo .na kama hajui unamfundisha ndugu ndio maana ya mapenzi
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,797
2,000
Hahaha hajui utamu wa pipi mate yako? Labda ana kibamia kwa hiyo dada wa watu anajilalia anaogopa kuuliza umeshaingiza?

Kazi kweli kweli
Nilijua umeleta mbinu mpya kumbe malalamiko, walete hao tukusaidie.....mwanzo mwisho atakuwa kama mkata nyonga wa twangapepeta!
 

cute b

JF-Expert Member
Aug 14, 2014
16,929
2,000
Mmmhhh kazi ipo.......pole kama yamekukuta mkuu tulia kunywa pepsi utafute mbinu mpya
 

PARADIGM

JF-Expert Member
Sep 9, 2014
2,631
2,000
Nina mrembo anakatika mpaka dushe inataka kukatika .mi sio muhanga wa hilo .napi kama hajui unamfundisha ndugu ndio maana ya mapenzi

Una bahati kweli. Mi sijawahi kukutana wa hivyo. Ikitokea anakatika haiwezi kuwa muda. Wanawake huwa wanachoka haraka, hawawezi kukatika muda wote.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom