wanawake wa kinyarwanda kazi ipo kweli kweli !!!

wanawake wa kinyarwanda kazi ipo kweli kweli !!!

Ulimakafu hizo zote ni used sema yenye nafuu ni BRAND NEW SECONDHAND:tonguez:
 
mbna sijaona chochotee ambacho wadada wabongo hawana mkuu.
 
lakini watamu aisee, mtasema yote, huo ndio ukweli, hata kama ni malaya, lakini si analipa, kinachotakiwa ni nyama laini tu.
 
Hakuna lolote, ni macho tu yanatudanganya.Hivi kama wanatoka great lake ina maana godoro lazima plastic la nguvu kwa ajili ya kuzuia mafuriko??
 
Kwa hali hiyo, Je mtapona kweli nyie watoto wangu??????????????
 
Hata hapa kwetu mbona wapo tu?
na hawa wabongo akiwaona atasemaje
Hag touch.jpg
 
kwani wanatofauti gani na watanzania...na wewe umewatambuaje kuwa ni wanyarwanda mkuu....
Mimi sioni cha ajabu ila nakubaliana na mwana JF aliyesema kuwa kifuani ni malapa...Sio wote wanapenda chini
 
Back
Top Bottom