comrade_kipepe
JF-Expert Member
- Jun 25, 2019
- 8,686
- 17,950
- Thread starter
- #21
Pointless Hapo, usiumize kichwaPoint yako ni ipi mkuu?
Pointless Hapo, usiumize kichwaPoint yako ni ipi mkuu?
Hahahahahahaha eeeeh baby wewe tena comrade kipepe faza hausiUnajua Sanaa, Jana umenipa utamu wa kutosha
Aseeee ni mwendo wa udenda tuuuHahahahahahaha eeeeh baby wewe tena comrade kipepe faza hausi
Mic check moja mbili!
mimi ndimi
A.k.a DAKTARI WA MANESI.
Skiiiiiiiiiiii!
Aseee! Eebanaae kuna wanawake sio wavivu aseeee! Wamechangamkaaa, unakuta kwanza akija home ananukiaaaaa, yani mseeee unaweza ukatamani hata umtafune!, maana ananukia kama kitu chakula aseeee.
Duuh Mara ataanza kukushika mkono, mara huyooo anaanza kuchezea kidevu anachezea mzuzu, eebanaae! wakati umetulia zako kwenye sofa, mara huyoo kaja kakukaliaaaa, halafu wanawake wa aina hii walivyo wachokozi akishakukalia utaskia "jamaniii kipyepyeee, nini hicho kinainuka inukaaa!"
Duuuh! Akishajua mkuyenge umesoma 4G utakuta anakuvutia chumbani mkacheze kitandani aseee! Mseee ukifika tuu kitandani hujakaa vizuriiii!, Mara mtoto kashakufungua zipu fasta kashakamata kipaza anaanza kutuma salamu, utaskia "nataka nikunyonye mpaka ukojoe!"
Aseee kuna wanawake wanajua kupiga mbanga mbaya kabisa maseeee.
Wengine badala ya kunukia manukato jasho yao ndiyo bomba zaidi. [emoji12]
MseeeUnaibiwaaa...
picha umeisambaza[emoji846][emoji846]View attachment 1150683
ni kwa matajiri tu kama sisi.Huduma hiyo itapatikana kama unahudumia kisawasawa....pesa ni muhimu sana
Wananuka beberu aseee
aseeeAisee
Kwahyo kuna wengne jasho lao tu ni manukato toshaSi beberu Mkuu kuna baadhi jasho yao ukiisikia tu ni bomba sana unataka saa zote iendeele kuwepo puani kwako, ila yale maudi sijui hapana taka kusikia harufu yake inanikera sana.
Ohooooo hahahahahahahahhaha
Ndvyo ulivyo mbona miguno hadi jamvini jamani
watutoa matee [emoji12]