Wanawake unaposema hamjajiandaa huwa mnamaanisha nini!!?

Wanawake unaposema hamjajiandaa huwa mnamaanisha nini!!?

Unakuta umeshamtongoza vizuri na amekukubali baharia,umemualika aje ghetto Mtoto anakuja kavaa suruali tena ya kubana (zingatia hii),chini kapiga raba tena kafunga kamba kama kagere,juu kakupigia T-shirts!
Mimi huwa nikiona demu ndio mara yake ya kwanza kuja ghetto halafu kaja amevaa suruali tena zile model hadi wakati wakuvua aikanyage chini hapo najua kabisa ili mtoto aliwe inabidi ujitoe ufahamu kweli kweli na utumie mfumo wa forward 3 mbele la si hivyo utakuwa mpenzi mtazamaji!
Unakuta ukitaka kupima oil Mtoto anakwambia leo sijajiandaa,ukitaka kumvua suruali anakwambia leo sijajiandaa!,denda anatoa ushirikiano ukishuka tu chini ya kitovu anaruka baby leo hapana leo sijajiandaa kudadadeki!
Nyie wanawake anayetakiwa ajiandae ni mwanaume sio nyie wanawake ukiingia ghetto utaliwa tu hata bila mboga!huwa tunabaka kiustaarabu mkizingua kutoa kwa hiari
Huyo anataka kula tu hela yako. Wala hana mpango wa kukupa mzigo upige goal
 
Hata usipomwacha... kumpata ni ngumu huyo. Kuna mademu wamezoea michezo ya kipuuzi kama hio. Iko siku atamfanyia gangster hatari anaweza hata rohonakatolewa
Mimi mawazo huwa yananijia kama nikimuacha ndio simpati tena halafu inakuwa aibu ya Taifa
 
Nikiingia na Mrembo Room akinikazia kutoa mzigo ... Huwa siombi mara ya pili..


Akikaza.. namuacha naendelea na ishu zingine maswala ya Kubembeleza K.. nilishafel huo mtihani

Wahuni huwa tunatumia mbinu zote za kivita hata kulia tunajiliza ili mradi tupige mzigo kuliko Mtoto atoke hivi hivi machinjioni
 
Wahuni huwa tunatumia mbinu zote za kivita hata kulia tunajiliza ili mradi tupige mzigo kuliko Mtoto atoke hivi hivi machinjioni
Mie kuna Wanawake kama 5 hiv.. mewaacha watoke bila ya kuwagusa ....

Ila after kutoka hapo na SIMU inapigwa Block kubwa sana.

Maan huwez toka unakotoka huko unakuja kwangu alaf unabana miguu
 
Na G-string mkuu...... wewe hupendi kukubantiwa na mwanaume akakushika akakutana na nguo nyepesi?

[emoji23]kwenye questionnaire kuna ka point fulani maelezo yake yanasema usimuulize mtu swali ambalo unajua hatokuwa comfortable kulijibu[emoji1787]
 
Mimi mawazo huwa yananijia kama nikimuacha ndio simpati tena halafu inakuwa aibu ya Taifa

upo sahihi na haupo sahihi[emoji1]
kuna mwanamke ukimuacha atakuona mtu wa maana sana na atarudi na kuna mwingine ukishindwa harudi tenaaa[emoji16]
 
Wahuni huwa tunatumia mbinu zote za kivita hata kulia tunajiliza ili mradi tupige mzigo kuliko Mtoto atoke hivi hivi machinjioni

kuna msela alikaziwa akamuacha demu ndani akaenda dukani kununua wembe aliporudi akachana nguo na akala
 
Jisemee wewe kuwa ni mbakaji mbona unaongea kama vile wanaume wote wanafanya hivyo?
 
Unakuta umeshamtongoza vizuri na amekukubali baharia,umemualika aje ghetto Mtoto anakuja kavaa suruali tena ya kubana (zingatia hii),chini kapiga raba tena kafunga kamba kama kagere,juu kakupigia T-shirts!
Mimi huwa nikiona demu ndio mara yake ya kwanza kuja ghetto halafu kaja amevaa suruali tena zile model hadi wakati wakuvua aikanyage chini hapo najua kabisa ili mtoto aliwe inabidi ujitoe ufahamu kweli kweli na utumie mfumo wa forward 3 mbele la si hivyo utakuwa mpenzi mtazamaji!
Unakuta ukitaka kupima oil Mtoto anakwambia leo sijajiandaa,ukitaka kumvua suruali anakwambia leo sijajiandaa!,denda anatoa ushirikiano ukishuka tu chini ya kitovu anaruka baby leo hapana leo sijajiandaa kudadadeki!
Nyie wanawake anayetakiwa ajiandae ni mwanaume sio nyie wanawake ukiingia ghetto utaliwa tu hata bila mboga!huwa tunabaka kiustaarabu mkizingua kutoa kwa hiari
Wanakuaga hawajanyoa mavungaa mkuu
 
Tukisema hatujajiandaa manake huko chini kuna msitu wa amazon. Na hua tunafanya maksudi hatunyoi
 
Back
Top Bottom