Eng. Zezudu
JF-Expert Member
- Aug 23, 2012
- 8,367
- 12,361
Mabinti ukiwambia wanabwawa watakuchukia siku zote. Umekosea ungesema wana uchi mpana kidogo au wanao itaji bamia kubwa ili wawe filled
Bei zao zikoje? ili namimi sku nikipta huko nijishindie free heda!Nlikutana na bwawa nliponunuaga dada poa mitaa ya kahumba moro town dadeki mbona nilielea mpk akaniokoa yeye mwenyewe
Huyo mnatohuyo kwenye picha ndo ana uke mpana?
Buku 30 tu unalala na chomboBei zao zikoje? ili namimi sku nikipta huko nijishindie free heda!
Sawa sawa comrade, nitajongea katika viunga vya ofisi zao niweze kupata huduma yenye umaridadi wa hali ya juu[emoji23][emoji23]Buku 30 tu unalala na chombo
ASee madam mimi ni men a.k.a mwanaume rijali.Ndo maana Jana tumefungwa, kwasababu wachezaji na wanaumevwa Tanzania wanawaza ngono muda wote.
Sawa kungwi msg sent
Wenye vibamia tuna coment wapiWe nae swala la kibamia sio la kuhisi ni kuona kwa macho kabisaaa yaani mboo inaonekana hii ni kibamia na hii ni tango.... Hakuna hisia kwenye kesi ya vibamia
Wenye vibamia tuna coment wapi
Duh,na bwawa linaonekanaje?We nae swala la kibamia sio la kuhisi ni kuona kwa macho kabisaaa yaani mboo inaonekana hii ni kibamia na hii ni tango.... Hakuna hisia kwenye kesi ya vibamia
We nae swala la kibamia sio la kuhisi ni kuona kwa macho kabisaaa yaani mboo inaonekana hii ni kibamia na hii ni tango.... Hakuna hisia kwenye kesi ya vibamia
Ukalishe chini unasimama kwenda wapiComment Hii umefanya Ubo* usimame
Bwawa mpaka uingieDuh,na bwawa linaonekanaje?
mzee mnato zipo itigi huku Msamvu bus stand huko kaumba ni laana kuna Papuch utafkiri wamechangaNlikutana na bwawa nliponunuaga dada poa mitaa ya kahumba moro town dadeki mbona nilielea mpk akaniokoa yeye mwenyewe
[emoji16][emoji16] ntatimba hukomzee mnato zipo itigi huku Msamvu bus stand huko kaumba ni laana kuna Papuch utafkiri wamechanga
naomba chazo cha tafti maana huo si o ukwelo thibotisha sio unakimbiza watuOohhooo!