Wanawake na wanafunzi


Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
67,075
Likes
29,537
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
67,075 29,537 280
Siku ikitokea walimu wakuu wa shule za msingi wakajitambua na kusimamia sheria ya kutowalazimisha wanafunzi kwenda kuwapokea viongozi wa ccm na ktk mikutano yao, wanaume wakawathibiti wake zao wasiende kupiga vigeregere ktk hiyo mikutano ya ccm naamini viongozi wa cc m watahutubia miti na ndege warukao.
 
I

isotope

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
2,404
Likes
16
Points
0
I

isotope

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
2,404 16 0
Siku ikitokea walimu wakuu wa shule za msingi wakajitambua na kusimamia sheria ya kutowalazimisha wanafunzi kwenda kuwapokea viongozi wa ccm na ktk mikutano yao, wanaume wakawathibiti wake zao wasiende kupiga vigeregere ktk hiyo mikutano ya ccm naamini viongozi wa cc m watahutubia miti na ndege warukao.
Au siku vyama vya upinzani vikibuni mikakati inayowavutia wanawake pia badala ya wanaume tu.
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,161
Likes
3,146
Points
280
Age
27
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,161 3,146 280
Hahaha acheni chuki bana na ccm! Hebu jaribuni kwanza kutatua yanayowasibu ndan ya chama chenu!!then ndo mje humu kujitapa...!
 
amedeusi august

amedeusi august

Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
42
Likes
0
Points
13
Age
32
amedeusi august

amedeusi august

Member
Joined Oct 5, 2012
42 0 13
Chama cha wamama na wana funzi
 
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
1,476
Likes
33
Points
145
Age
35
M

mahakama ya kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
1,476 33 145
Siku ikitokea walimu wakuu wa shule za msingi wakajitambua na kusimamia sheria ya kutowalazimisha wanafunzi kwenda kuwapokea viongozi wa ccm na ktk mikutano yao, wanaume wakawathibiti wake zao wasiende kupiga vigeregere ktk hiyo mikutano ya ccm naamini viongozi wa cc m watahutubia miti na ndege warukao.
ina maana kama wanawake hawapigi kula hawashindi?
 
mkunyegere

mkunyegere

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
442
Likes
52
Points
45
mkunyegere

mkunyegere

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
442 52 45
Haiwezekani kwani ccm ina wanachama wengi sana huko vijijini hivyo hata bila ya wanafunzi na wanawake wanaweza kufanya mikutano yao bila shida
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Haiwezekani kwani ccm ina wanachama wengi sana huko vijijini hivyo hata bila ya wanafunzi na wanawake wanaweza kufanya mikutano yao bila shida
Mkunyegere weweni ke au mee
 
O

Onguluo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2013
Messages
395
Likes
60
Points
45
O

Onguluo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2013
395 60 45
Kamuulizeni Ghalib Billal yaliyomkuta musoma mwaka huu,pale uwanja wa mkendo. Alitamani hata hao wanawake lkn hakuona mtu, wanafunzi walitoroka njiani.
K2 msimamo tu, msiwadharau wanawake!
 
B

brigh wise

Member
Joined
May 4, 2013
Messages
70
Likes
0
Points
0
B

brigh wise

Member
Joined May 4, 2013
70 0 0
Tanzania hatuna vyama vya upinzani ila vya waganga njaa tu ndo vipo! Wengine kwa kudhani Watanzania wote ni mambulula walianza kwa:
1.Kutomtambua Rais
2.Kususia posho mjengoni
3.Kususa kuchukua magari ya kifahari
4.Operation sangala
5.Vua gamba vaa gwanda
6.M4C
Wenye uwezo mkubwa wa kufikiri tukaona mmh!Mbona wanadanganya mchana kweupe? Wavivu wa kufikiri endeleeni kuwapa support!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,836
Likes
5,196
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,836 5,196 280
sijaelewa.....
 
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,554
Likes
819
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,554 819 280
Ha ha ha Mkuuu umewaza mbalii.
Wasipowashangilia wanawake na watoto Mawe yatawashangilia.
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,021
Likes
14,891
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,021 14,891 280
ah, hili lipo wazi kabisa mkuu!!
 

Forum statistics

Threads 1,250,642
Members 481,436
Posts 29,740,301