Wanawake Mungu anawaona mjue

Ila mdada nae alikua na maamuz ya hovyo sana bila kufkilia, mtu kuomba namba tu unataka kumkomoa namna ile..

Anyway... Wanaume tunapo omba namb tuwe makin ukipata chaka jipya.
 
ungepoteza marinda kwa kuokota ovyo videm njiani
kuwa makini mzee
 
Relax utamtombaa, Bwanake kakosea kumpiga, kampiga kama adhabu, na Mwanamke tayari ametafasiri kua ndio adhabu alopewa.

Sasa kwakua kapigwa, Atatafuta kujipooza maumivu ya kipigo, kwahiyo atakuletea papuchi uichapeee
 
Mkuu una deal na Makahaba ambao ni matapeli. Watakuingiza matatizoni siku moja.

Hao wanajiuza na wanajua mabeno ya kushawishi.....Ni mwanachuo, nimemaliza shule ili uamini huyu bado mpya. Au niko kwa dada yangu, kwa mama mdogo.

They are very clever.
 
Umalayer kazi😁😁😁
 
Kataa Ndoa, mke anapanga kabisa bwanaake akisepa aende kusuguliwa dah!
 
Sema kweli mkuu, nini kimekupata? msema kweli ni mpenzi wa MUNGU.
 
Relax utamtombaa, Bwanake kakosea kumpiga, kampiga kama adhabu, na Mwanamke tayari ametafasiri kua ndio adhabu alopewa.

Sasa kwakua kapigwa, Atatafuta kujipooza maumivu ya kipigo, kwahiyo atakuletea papuchi uichapeee
Mponze mwenzio
 
Halafu jamaa anakomaa hapa kwamba sio chai [emoji23]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…