wanawake msiovaa vyu$%%% vyenu mnatutafuta ubaaya jamani


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,879
Likes
8,695
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,879 8,695 280
jamani kuna wimbi la mageuzi limevamia jiji la dar
unakuta asilimia nyingi ya wanawake awavai kabisa vyu### vyao
na hivyo kuishia kuacha bambaataa ikicheza ndombolo bila nyimbo
kupigwa,...kama wewe ni mmoja wapo embu anza kuvaa ukishindwa
chukua ata lile boxer la mumeo/hawara yako uvae kwa ndani....kwa wengine
imewaathiri sana na hili ni tatizo kwenu wakati mnapodondoka mnapata shida sana
tofauti ukiwa umevaa .....weka mazingira ya upendo na amani kwa wapita njia wenzako usiwakwaze wapate mawazo na kushindwa kupata jibu.......kama una rafiki mkeo/ gfriend avai aanza tabia ya kumvalisha hata kama ni boxer zako
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Si mchezo kumbe kuna watu hawavai kufuli?? labda sababu ya joto la jiji letu hehe hhe ila nawe usiwe unawaangalia watu nyuma jamni !:confused:
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,879
Likes
8,695
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,879 8,695 280
si mchezo kumbe kuna watu hawavai kufuli?? Labda sababu ya joto la jiji letu hehe hhe ila nawe usiwe unawaangalia watu nyuma jamni !:confused:

najitahidi mari ila sion pa kutokea,...ole wako upande basi mmebanana yaani"" kova"" anakuita hivi hivi
unakuta dadangu wakitembea vitu vinajiachia baya ni pale nguo inaponasa kwenye mstari wa ikweta.kumwambia nashindwa basi tu nikaona hapa tunaweza punguza hili wimbi la ujasusi
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,154
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,154 280
mimi nawaunga mkono wasivae...
1.kwanza joto laweza sababisha vipele
sehemu nyeti,
2.pili si utamaduni wa waafrika.
3.mitikisiko ya pwani nayo ina
changamsha jiji,ina raha yake.
4.kila mwanamke ana assets zake
za kuringishia,wengine sura,wengine nywele,
na wengine ndo hivyo tena mitikisiko ya pwani.
5,wanaonesha kwa nini Daresalaam inaitwa jiji na sio kijiji.
6.wanawake ni burudani,so wanathibitisha hilo.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,879
Likes
8,695
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,879 8,695 280
mimi nawaunga mkono wasivae...
1.kwanza joto laweza sababisha vipele
sehemu nyeti,
2.pili si utamaduni wa waafrika.
3.mitikisiko ya pwani nayo ina
changamsha jiji,ina raha yake.
4.kila mwanamke ana assets zake
za kuringishia,wengine sura,wengine nywele,
na wengine ndo hivyo tena mitikisiko ya pwani.
5,wanaonesha kwa nini Daresalaam inaitwa jiji na sio kijiji.
6.wanawake ni burudani,so wanathibitisha hilo.
kwa hapo nakupa

"""shalom""
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,879
Likes
8,695
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,879 8,695 280
then ule usemi kwenye maandiko
amwangaliaye mwanamke amezini inakuwaje,...nahhisi kila mtu adi watoto
watakuwa wanazini maana wengine wa miaka 8/9 ndio wa kwanza kukushtua baba angalia
kule kule nini,..kuleeeeeeeee eeeeee sasa na haka kanazini ama??msaada jamani
 
Sydney

Sydney

Senior Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
154
Likes
1
Points
0
Sydney

Sydney

Senior Member
Joined Nov 10, 2009
154 1 0
Hivi we umejuaje? au wewe ndo wakwako havai? Maana kuna watu mungu amewaumba wanavaa lakini maungo yanajibu wanapotembea.... kama ulikuwa hujui basi ujuwe hilo!
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
832
Likes
57
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
832 57 45
Sio wanakutafuta ubaya ni kwamba wewe ni mgonjwa a.k.a mbakaji, jitahidi kutuliza hisia zako au nenda kamuone doctor, kwa tamaa zako ukifika umri ya utu uzima maika 60 (kama utafika , mana teari unatabia mbaya inaoneysha) utaweza baka wajukuu ,sababu ya kujishughulisha na mawazo ya ngono , chukua tiba mapema.
 
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,337
Likes
141
Points
160
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,337 141 160
Na wanaume tusiovaa je?au ndio mambo yetu yale ya MFUMO DUME, kila kitu mwanamke mwanamke tunakua kama baba yetu Adam kala tunda kuulizwa MWANAMKE ULIYENIPA, hebu tuache uzandiki kufuli si lazima kwa both genders ni kama Kachumbari na Pilau, primary ni Pilau and secondary kachumbari atiii
 
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
3,065
Likes
31
Points
135
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2006
3,065 31 135
jamani kuna wimbi la mageuzi limevamia jiji la dar
unakuta asilimia nyingi ya wanawake awavai kabisa vyu### vyao
na hivyo kuishia kuacha bambaataa ikicheza ndombolo bila nyimbo
kupigwa,...kama wewe ni mmoja wapo embu anza kuvaa ukishindwa
chukua ata lile boxer la mumeo/hawara yako uvae kwa ndani....kwa wengine
imewaathiri sana na hili ni tatizo kwenu wakati mnapodondoka mnapata shida sana
tofauti ukiwa umevaa .....weka mazingira ya upendo na amani kwa wapita njia wenzako usiwakwaze wapate mawazo na kushindwa kupata jibu.......kama una rafiki mkeo/ gfriend avai aanza tabia ya kumvalisha hata kama ni boxer zako
Wanapunga upepo. Hao tena ni waswahili wa pwani. Waliolelewa mikoani hawafanyi hivyo. Ukiona hivyo ujue anatafuta mkunaji kwa nguvu kulazimisha mambo kwa kuchomekea yeyote atakayemuona. Huyo ni mbakaji wa kike anayekulazimisha upate hamu hata kama unakimbilia ofisini saa hizo. Hao wanakuonyesha ramani. Angalia matangazo ya biashara ya Scandinavian countries, very often yanaelekeana na sex na gender kwa sababu wanaamini yartawavutia wengi kuangalia na hivyo kufikisha ujumbe wao ili bidhaa zao ziuzike zaidi. Hata hawa wasiofunika vitu vyao wanatangaza biashara kwamba hawavumi lakini nao wamo. Kibaya chajitembeza na kizuri chajiuza.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,879
Likes
8,695
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,879 8,695 280
wanawake mnaita wabakaji
hao wanaume mnawaitaje wasio vaa
kila saa mikurunge imesimama mbele ya zipu zao utasema
mi nanii ya TANESCO na KAKOBE
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,254
Likes
800
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,254 800 280
ni kweli wengi hawavai,ni kijitabia kimezuka siku hizi

wao wanaona raha ile mbaya
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,601
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,601 280
Funguz zimechachamaa.
 
Kandambilimbili

Kandambilimbili

R I P
Joined
Nov 11, 2008
Messages
782
Likes
10
Points
0
Kandambilimbili

Kandambilimbili

R I P
Joined Nov 11, 2008
782 10 0
HApana wajameni wanavyaa VYUPI sema hizi BIKINI zao zinafunika ikulu alafu kule banada la UANI inasetiriwa na KIKAMBA tu kwa hiyo lazi utaona hajavaa chupi. ebu jaribu kumvua mmoja wapo utaona mambo
 
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,365
Likes
1,227
Points
280
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,365 1,227 280
HApana wajameni wanavyaa VYUPI sema hizi BIKINI zao zinafunika ikulu alafu kule banada la UANI inasetiriwa na KIKAMBA tu kwa hiyo lazi utaona hajavaa chupi. ebu jaribu kumvua mmoja wapo utaona mambo
Kaaz kwel kwel!!! upo deep katika utafiti kijana. ila ume generalise kidogo. Hapo yapo makundi mawili, wa G-string na wasiovaaa. umenipata?
 
Kandambilimbili

Kandambilimbili

R I P
Joined
Nov 11, 2008
Messages
782
Likes
10
Points
0
Kandambilimbili

Kandambilimbili

R I P
Joined Nov 11, 2008
782 10 0
HApana wajameni wanavyaa VYUPI sema hizi BIKINI zao zinafunika ikulu alafu kule banada la UANI inasetiriwa na KIKAMBA tu kwa hiyo lazi utaona hajavaa chupi. ebu jaribu kumvua mmoja wapo utaona mambo
Kaaz kwel kwel!!! upo deep katika utafiti kijana. ila ume generalise kidogo. Hapo yapo makundi mawili, wa G-string na wasiovaaa. umenipata?

Wewe ndio uko DEEP zaidi mimi utafiti wangu umeishia kwenye hizo G-string na pia utafiti unaonyesha wasiovaa chupi ni wacheza show, sasa kama kweli kuna wasiovaa kabisa na wakatembea barabarani na kupanda daladala mmmmh makubwa haya
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Hii safi sana wacha wasivae kabisa...........karibu tutaanza kukamatana kama kuku na jogoo
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,879
Likes
8,695
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,879 8,695 280
Hii safi sana wacha wasivae kabisa...........karibu tutaanza kukamatana kama kuku na jogoo

hii itamrahisishia jaji ramadhan kuhukumu bila kuumiza kichwa chake
 
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
408
Likes
4
Points
35
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
408 4 35
mimi nawaunga mkono wasivae...
1.kwanza joto laweza sababisha vipele
sehemu nyeti,
2.pili si utamaduni wa waafrika.
3.mitikisiko ya pwani nayo ina
changamsha jiji,ina raha yake.
4.kila mwanamke ana assets zake
za kuringishia,wengine sura,wengine nywele,
na wengine ndo hivyo tena mitikisiko ya pwani.
5,wanaonesha kwa nini Daresalaam inaitwa jiji na sio kijiji.
6.wanawake ni burudani,so wanathibitisha hilo.
Nakubaliana na wewe 1999%
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,219
Likes
1,919
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,219 1,919 280
mimi nawaunga mkono wasivae...
1.kwanza joto laweza sababisha vipele
sehemu nyeti,
2.pili si utamaduni wa waafrika.
3.mitikisiko ya pwani nayo ina
changamsha jiji,ina raha yake.
4.kila mwanamke ana assets zake
za kuringishia,wengine sura,wengine nywele,
na wengine ndo hivyo tena mitikisiko ya pwani.
5,wanaonesha kwa nini Daresalaam inaitwa jiji na sio kijiji.
6.wanawake ni burudani,so wanathibitisha hilo.
mi naishi kimanzichana - kilimo kwanza, lakini kila baada ya wiki 2 hivi lazima nije town, hasa pale posta jioni ili macho yangu yautambue uwepo wa mungu na nipate kuona maajabu.\

watu wanafikiri miujiza ni kiwete kusimama, wapiiii, cheki mungu alivyo wa ajabu anaweza kuumba binadamu wa kila namna na wanaoweza kutoa burudani ya ajabu kwa binadamu wenzao.
 

Forum statistics

Threads 1,238,900
Members 476,226
Posts 29,336,096