Wanawake msibomoe ndoa/nyumba zenu kwa style hii!

Wanawake msibomoe ndoa/nyumba zenu kwa style hii!

Kweli kabisaaa, haswaaa ukiwauliza MANESI ORIGINELO WA ENZI ZA MKOLONI!!!!!!! Hata ukienda hospital utasikia MTOTO KAZALIWA MCHAFU KWELI, SHENZY ZAO!!!! Hapo hawasemei UTANDO MWEUPE ule kila mtoto anaozaliwa nao, sababu ni jambo la kawaida, ila kuna Uchafu wa Shahawa ndo wanaosema wao. Ole wako mkeo azalie Amana, Temeke, Sinza, Mwananyamala afu Awe alikuwa anatoa TIGO au Mtoto Mchafu ATACHAMBWA HADI AZIMIE!!!!! Bora ukijua hayo uwahi Regency au Aghakani.

dada sikia, kabla mama hajazaa anapimwa njia. Hivyo kama ni uchafu utatoka na gloves za mpimaji. Aafu chupa ikipasuka, yale yanakuwaga warm liquor ambayo husafisha k yako. Ukisikia mtoto kazaliwa mchafu ujue kacheleweshwa ko kajinyea sana mle ndani hivyo amniotic fluid yote imekuwa chafu. Hayo mambo ya kugawa tigo siku hizi si mmeyaweka ya kawaida! Huwa inakera kwa kujinyea hovyo within few minutes. Kawaida ukiona mama kajinyea ujue na mtoto ndo anatoka, ndo maana mav.i huitwa first twin! Kuzaa kuna kazi mdogo angu.
 
HONEYBEE je ni kweli upasuaji wa 2degree hadi 4degree unasababishwa na matumizi ya vipodozi?

vipodozi huondoa layers za ngozi hivyo kuongeza chance ya kuchanika. Ndo maana ukiwaangalia kwa macho unaona mpaka damu inavyopita na hata akikwaruzwa kidogo tu anachanika. Pia ujue kuchanika ni jambo la kawaida sana kwa mwanamke kutegemea na mtoto anavotoka in relation to k, pia na size yake. Wale watu akichanika kumshona ni kazi pevu kweli!
 
Sasa hivo vipodozi vinapakwa wapi??
m
vipodozi huondoa layers za ngozi hivyo kuongeza chance ya kuchanika. Ndo maana ukiwaangalia kwa macho unaona mpaka damu inavyopita na hata akikwaruzwa kidogo tu anachanika. Pia ujue kuchanika ni jambo la kawaida sana kwa mwanamke kutegemea na mtoto anavotoka in relation to k, pia na size yake. Wale watu akichanika kumshona ni kazi pevu kweli!
 
|kweli nakubali kuna wanaume na watoto wa kiume.

Kuna ma wifey na ma sex slaves.
 
Sisemei UTANDO ambao kila mtoto anazaliwa nao!! NASEMEA SHAHAWA ambazo hazitoki coz huendi mwezini, zinakuwa ndani ya ukuta wa uzazi, na mtoto akitoka zinamnatianatia na manesi wana sitiri jahazi kwa kuwahi KUMUOGESHA haswaa pale REGENCY manake wazazi wa pale ni nomaaaa!. Mimi nikienda kuangalia mtoto lazima nikague kama Kaogeshwa au kafutwa!!!!!!! Kama kogeshwa Baaaaaaass!!!

duh! Kwa hiyo huwa unajitolea au unalipwa kufanya hiyo inspection hapo regency? Na ni daily excercise ?
 
Cna meng ya kusema na tunapaswa kuoneana huruma wote cos kila mmoja we2 anabeing on trouble for selftime.according frm bible writtens we saw that MUNGU aliumba wanadam na kuwalaan baada ya kuas.laana yenyew n mwanaume atavuja jasho had damu due to life strugles.na mwanamke atazaa kwa uchungu.cha msing n kuvumilia had mmoja atakavyokuwa huru.mweny uwez na afanye hvyo.
 
Back
Top Bottom