Mathethamathetha
Senior Member
- Jul 11, 2015
- 152
- 148
Nimekuwa nikitafakari utofauti uliopo wakati mtu unaolewa na baada ya kukaa na mwenza wako kwa zaidi ya miaka kumi kama kichwa cha habari kinavyosema.
Mimi naona kuna utofauti mkubwa sana, yale mapenzi ya mwanzo yanapungua na hata ukitaka kuyafufua ni kama unajilazimisha.
Na hii iko kwa pande zote mbili yaani mume na mke.
Sasa swali: Hili jambo lipo hivyo au ni mtazamo tu.
Mimi naona kuna utofauti mkubwa sana, yale mapenzi ya mwanzo yanapungua na hata ukitaka kuyafufua ni kama unajilazimisha.
Na hii iko kwa pande zote mbili yaani mume na mke.
Sasa swali: Hili jambo lipo hivyo au ni mtazamo tu.