Wanawake Hupenda Kufanya Mapenzi Jumamosi Saa 5 Usiku | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake Hupenda Kufanya Mapenzi Jumamosi Saa 5 Usiku

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Godlisten Masawe, Aug 8, 2012.

  1. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Utafiti mpya na wa kina kabisa umeonesha kuwa asilimia 85 ya wanawake duniani kote huwa wanafanya mapenzi saa 5 usiku kila Jumamosi.

    Kwa mujibu wa utafiti huo uliozingatia vigezo vya kibinadamu, saa 5 usiku siku ya Jumamosi ndiyo muda ambao wanawake wengi wanajisikia hamu ya kufanya tendo la ndoa kuliko muda mwingine wowote katika siku saba za wiki.
    Asilimia 85 ya wanawake waliohojiwa katika utafiti wa kiafya, walikiri kufanya kujisikia zaidi hali yakutaka kufanya mapenzi muda huo katika siku ya Jumamosi kuliko muda mwingine wowote.

    Utafiti mkubwa ulifanywa katika nchi za Kusini Mashariki, Magharibi Mashariki na meneo ya Scotland ambapo wanawake walisema muda huo mwili wenyewe huwa unahitaji kukutana kimwili na wanaume wenye uzoefu wanalijua hilo bila kuombwa wanapokuwa kitandani.

    [​IMG]

    Aidha, utafiti mwingine umebaini kwamba, asilimia 75 ya wanawake duniani kote wanapenda kufanya mapenzi mara tatu kwa wiki, ikiwemo siku hiyo ya Jumamosi.

    Kazi iko pale ambapo utafiti umeonyesha kuwa asilimia 25 ya wanawake duniani kote hupenda kufanya mapenzi kila siku katika muda wa siku saba. Kundi hili la wanawake ndilo linalohusika zaidi na usaliti katika uhusiano na pia watafiti wanadai kuwa, katika asilimia hiyo 25, 23 hukumbwa na maambukizi ya Virusi vya Ukimwi.
     

    Attached Files:

    • 1.jpg
      1.jpg
      File size:
      29.6 KB
      Views:
      1,382
    • 2.jpg
      2.jpg
      File size:
      36.7 KB
      Views:
      1,428
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,182
    Likes Received: 3,405
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye siku naomba ufafanuzi,siku inahusiana vp na hisia za mtu?Hivi tukiamua j4 iwe jumamosi,je hisia zao zitahamia jumamosi mpya?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,133
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 160
    mie nashindwa kubisha na kukubali.

    Kwa wanaofanya kazi inawezekana weekend wanakuwa wametulia.

    Ila kwa wanaoshinda home labda wao ndo wana nguvu za siku 365 na 1/2

     
  4. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,600
    Likes Received: 9,675
    Trophy Points: 280
    yawezekana kuna ukweli kwani kama utafiti umefanyika hamna ubishi wowote
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,774
    Likes Received: 1,199
    Trophy Points: 280
    Hii sidhani kama inawahusu wabongo.............................!
     
  6. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    sample size itakuwa ndogo sana,,,,,,,
     
  7. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwann?
     
  8. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mh, mi simo
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,182
    Likes Received: 3,405
    Trophy Points: 280
    Kongosho,nilipata mawazo kama yako wakati nasoma huu uzi,lakini suala la w/end tunalo mimi na wewe.Kuna watu wanapumzika pale wanapopata muda huo,kuna watu j'si ni siku kama j3.Mtoa mada angesema uchunguzi huo ulifanywa eneo moja lenye mtazamo wa aina moja wa kiimani na maisha kwa ujumla ningemuelewa.Hii haiwahusu wanadamu wa dunia nzima!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sa tano usiku jmosi mars nyingi wanawake wengi wako out kama sio dinner basi pub/club huo mda wa kufanya mapenzi watautoa wapi...
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,037
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mh! ngoja mi nipite zangu mana mi huwa nampiga kazi kimeo changu muda wowote!! .........
     
  12. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,013
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    kweli mkuu! hii imekaa kidhungu zaidi.....
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,421
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmmmhhhh.... na wanaopenda kufanya jutatatu hadi jumamosi wanaangukia kwenye kundi gani?
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,126
    Likes Received: 2,289
    Trophy Points: 280
    Wazungu na waafrika ni tofauti,mie wangu mda wowote ukimstua hana noma!!
     
  15. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,004
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    sawa mkuu nimepresent paper si kwa walimu uchwara, ma P wa uhakika.
     
  16. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35

    O.k unajua title ya hili jukwaa?halafu una contents nzuri sana ila presentation ndo zero ingekuwa unadefend paper ungerudia.ungeweza tu kupresent bila kashfa
     
  17. C

    CHIEF MGALULA JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 768
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 60
    hata mama.......... anapenda muda huohuo!!!
     
  18. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,588
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Nitajaribu kwenda kwa jiran kila jumamos masaa hayo nione kama atanipa penz.
     
  19. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mmm....
    Mi mbona sikuulizwa??
    Labda kweli kasoro mimi
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,647
    Likes Received: 21,507
    Trophy Points: 280
    hii ni mupya
    mostly saa hizo ndo wanarudi kutoka kwenye kitchen parties lol
    au ndo wanarudi kutoka kwa vidumu?lol
     
Loading...