Kwani kil anayetoa hiyo pesa lazima apewe mzigo? Nyie mko wapi kwani😂Ongezea kwa mwanamke anayependa hela atakuwa Kama mfuko wa takataka. Kila mwanaume atashusha mzigo wake hapo..
Unaweza ukahisi unamkomoa mwanaume, kumbe unajikomoa. Hela ziko zinatafutwa.
😃😃 UnaumwaHilo ndio tatizo sasa! Mnaishia kupendana na kuzaana kama paka🚮
Nazaa tu vizuri ila kwa saiv sin mpango wa kuzaa maana saiv natumia pills sana maana nipo kazinKwann ajiite Binti? Haya me nataka mtoto sasa anaweza kunipa mtoto huyu pampula? Anazingua
Kikao kimeanza saa 2 ukikuwa wapi 🤣
Nini?Nasafi bafo ipo, wewe tu
Inawezekana🤣😃😃 Unaumwa
Nafasi bado ipo, wewe tuNini?
Niku screenshot madodo yangu ndo uamini kuwa mm wa kikeKwa msiojua hili ni jikedume limekua Ke ghafla bin vuu lilikua Me majuzi kati tu hapa, inasikitisha.
Hebu eka kwanza hiyo cheque sawa, vinyweleo vishasimama hapa😎Nafasi bado ipo, wewe tu
E waaa, tumalize utataNiku screenshot madodo yangu ndo uamini kuwa mm wa kike
Niliona majukumu ya kutafuta ugali nikawa nimesahau yaani hapa nimefura 🤣 na usafr ulivyo jau hata selewKikao kimeanza saa 2 ukikuwa wapi 🤣
Hayo mambo ndio siyatakagi aisee unafika home sukari iko juu🤣Niliona majukumu ya kutafuta ugali nikawa nimesahau yaani hapa nimefura 🤣 na usafr ulivyo jau hata selew
Vinyweleo vya wapi, kama ni vile vinafunikwa angalia usiloeshe kifuniko.Hebu eka kwanza hiyo cheque sawa, vinyweleo vishasimama hapa😎
Nilipanga nikakope ulabu hata hamu haipo yupo anabamizana na Binti cc Supapawa mbamizwa pawaHayo mambo ndio siyatakagi aisee unafika home sukari iko juu🤣
Pole sana, baba ako wa kambo yuko wapi leo?
Mzee wa VAR haupoi wala hauboi 😅Kutoka kua Red me mpaka kujiita Binti tz
Ndio mm wa kike na hata saiv mm bado binti wasikia ww mkakaSijui kidume anaanzaje kujiita binti, hovyo sana wazazi wake wamefeli majukumu yao.
HatupendiiiiiiiWe lini umekuwa wanawake wote?
Usipendelee kuwasemea wenzako.
Bora useme, wanawake malaya hatupendi wanaume wasio na hela tutakuelewa, siyo kuwajumuisha wanawake wote.