Wanawake acheni kubaka wanaume allah!

Kibo10

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
11,288
2,000
Leo Naomba nitoe angalizo kwa wanawake especial wale wanao pendaga kusema Wanabakwa---

Kutokana na maumbile itaonekana ni kweli huwa mwanamke anabakwa---

ila kiuhalisia -- mwanamke ndio Mbakaji mkubwa kuliko Mwanaume maana kwa kawaida Mwanaume mpaka ashawishike na wewe ni lazima Umemtega,umemkalia mikao ambayo niya kibakaji--

sasa kitakacho kukuta hapo usiseme Umebakwa-- Mwanamke --mtakuwa mmebakana .--full stop.--- (Nakubaliana na kubakwa kwa mtoto wa kike na bibi kizee tuu)____

Wanaume tusionewe kwa maumbike yetu jamani sikubaliani na kubakwa kwa mdada aliye jikalisha uchi makusudi.

Mtu unajuwa kabisa mungu kakujalia nyama nyuma umevimba vizuri unatoka bafuni na kanga moja tena imelowa unatarajia nini?

Tena bafu za uswahilini.

Mwanamke umekaa kwenye kiti unachezesha chezesha miguu mbele yako yupo kidume anaona mpaka chupi uliyovaa na maranyingi hamvai chupi macho umelegeza unatarajia nini?

Wanawake acheni kutubaka allah..!
 

Mgibeon

JF-Expert Member
Aug 7, 2011
8,878
2,000
Wanaume tunalalamika sikuhizi..???? Mzigo wa kula haulemei jamani...!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom