Ndo maana yakeUshakumbana nayo?
Maana wahenga waliwahi kutueleza " Aisifiaye Mvua Ujue Imemnyea ".
Shi ngapiMsisite pia kununua kassongo nasikia bao moja ni baada ya masaa 48
Elf 15Shi ngapi
Kaisiki ya kizamani hiyo kuna vitu vipya kabisa vyenye kiwango cha lamiWakati huo nanyinyi mnunue kaisiki, naskia inafanya papuchi iwe ndogo
niuzie nikaue na mimiElf 15
Samahan naomb nijue hiyo katerero ninin maan nishakutan na wahaya km watatu wanasem hivyo ukiwaauliz wanasema katafute mwanaume wa kihaya akufanyie hivyo ni niniPiga Katerero tuu
Ha ha ha ha haniuzie nikaue na mimi
Na cha kutestia kabisa nipeweHa ha ha ha ha
Dandia gari la mkaa urudi kwenu lolMama yanguuu hapa mjini patanishinda
Kumbe unakaa Rocky city.Au kama anadandia bodaboda ya pasiansi au nyasaka
Nimekutana na hao watu katerero ni kitendo cha kupiga piga kichwa cha uume kwenye via vya uzazi vya mwanamke hasa ktk eneo maalum la clitor hapo unaweza kumfanya mwanamke kuskwat(Much orgasim) na kusikia raha sana bila uume kuingizwa ndani ya ukeSamahan naomb nijue hiyo katerero ninin maan nishakutan na wahaya km watatu wanasem hivyo ukiwaauliz wanasema katafute mwanaume wa kihaya akufanyie hivyo ni nini