STUNTER
JF-Expert Member
- Dec 15, 2015
- 13,077
- 17,264
Kama wewe ni mwanaume na unaona unapiga show halafu mwanamke hatoi hata mguno mmoja kusupport shughuli unayoifanya, there are 2 things involved;
1. Aidha mashine yake ni kubwa mno, hafeel chochote kwenye kimrija chako
2. Hujui jinsi ya kuutumia mrija wako kum-satisfy hisia zake.
-WANAUME, kufanya mapenzi sio kupump tu kama mbwa, maandalizi ya kutosha yanahitajika, jua maeneo yake ambayo ukiyashughulikia vyema utamfikisha. Sio unafika kitandani unarukia tu pale juu kama unadandia bodaboda ya Kirumba sokoni.
1. Aidha mashine yake ni kubwa mno, hafeel chochote kwenye kimrija chako
2. Hujui jinsi ya kuutumia mrija wako kum-satisfy hisia zake.
-WANAUME, kufanya mapenzi sio kupump tu kama mbwa, maandalizi ya kutosha yanahitajika, jua maeneo yake ambayo ukiyashughulikia vyema utamfikisha. Sio unafika kitandani unarukia tu pale juu kama unadandia bodaboda ya Kirumba sokoni.