Linda Joseph
JF-Expert Member
- Aug 28, 2020
- 462
- 871
Siyo sifa[emoji1787][emoji1787]Mim haijawah nitokea,ila kuna jamaa yangu aliwah niambia hii inshu ilimtokea,
Mim nimegonga mpaka vibibi lakin haijawah tokea kugoma,huwa navuta hisia mpaka ngoma inakubal napga hata goli nne kwa kibibi
Mwanangu umekazia point ya msingi saana big upInatokana na uoga wa kugonga demu anayejiuza. Hiyo inatokana na kwamba hizo sio mambo zako. Ishawahi nitokea one time nilipojaribu kununua malaya bar. From that day ndio nikajua sio kila kitu ni cha kila mtu. Sijawahi gonga malaya au lala demu anayejipanga road.
Sent using Jamii Forums mobile app
inakuwaje yakwake halafu apewe?helaa yake
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]eti nilishinikizwa na jamaa angu[emoji1787]ndio ilikua mara yangu ya kwanza kutaka kugonga demu anayejiuza na nilishinikizwa tu na jamaa yng maana yeye ndo huwa mambo zake izo
Ila hadi mimi enzi nakaa Kinondoni shamba nshawahi niliwahi kuopoa dada poa akaniibia buku3πππ
Hio ndo michezo yako ndo mana umekua mwepesi kuitamka.....endelea kutukana....ila kama imekutokea hiyo ndio dalili kuu......jiandae kupumuliwa, kijeba wewe....
usihofu......kama imegoma......jua limekupata......Hio ndo michezo yako ndo mana umekua mwepesi kuitamka.....
Jukwaa limevamiwa na teenagers ambao wanamichezo michafu aisey!
Hata kule Sudan temeke ndio michezo yaoIla hadi mimi enzi nakaa Kinondoni shamba nshawahi niliwahi kuopoa dada poa akaniibia buku3πππ
Aliinama mi napambana na K yeye anapambana na mifuko ya suruali yangu, nilikuwa nimeishusha hadi miguuniππππ
Mi nampelekea moto had I bibi ako bila kuzima mbwa wewe!!!usihofu......kama imegoma......jua limekupata......
Hivi ulishawai kukutana na mwanamke kwaajili ya kufanya mapenzi uume ukagoma kabisa kusimama, yani katakata? hii imenitokea jana sielew imekuajekuaje ni tatizo au ni nini nilikua safarini nikapita maeneo flani usiku nikatafuta huduma ya dada poa nikampata kwenda chumbani kulala jamani mashine iligoma katakata kabisa alijitahidi kuishughulisha lakini ilishindikana kabisa nikajaribu kuigusishapo kidogo ili iamke ndo ikasinyaa kabisa kabisa nikamwambia basi ngoja nisepe sku nyngne kwakweli nilitoka kwa aibu sana sijui alinifikiriaje ila dem nae alikua na kitambi sio poa
πππππila dem nae alikua na kitambi sio poa
Walikua wanawarogaje mkuu?Ni miongoni mwa sabab...pia tumewahi kuwa na mgahawa kwenye club flan pale makambako , wale barmaid walikuwa wanalala kwenye chumba chetu sisi Cha watu wa mgahawan kwasabab sisi tunapga Kaz 24/7 huku tukipeana shift za kulala masaa 4 tu kwa siku wao walikuwa wakilala mchana usiku wanakesha club...chumba Chao kilikuwa kidogo kulingana na idad yao so wakawa wanakuja kulala kwetu...nimewashuhudia wakiwanga mkuu...wanaume walevi wanalishwa vingi sana na Hawa watu asikuambie mtu bro ..so sometimes mood , sometimes madawa , sometimes hofu.....
Bro Bora mtu akawa mlevi pombe tu , au madem tu af akawa hanyw kabsa Kama Mimi , Ila ukiwa mlevi wa pombe na madem unaumia msije mkamess na mabaamed I swear , nmeishi nao Zaid ya miez 6 ..aisee ni balaa , Kama Kuna mtu anaswali kuhusu Hawa watu aniambie , nitamjibu kutokana na nilivowaona
Wewe wakati unamchukua huyo mwanamke ulimkagua muonekano wake kama unakufurahisha?! Maana inaonyesha haukumuelewa hata kidogo unafosi tu.....Hivi ulishawai kukutana na mwanamke kwaajili ya kufanya mapenzi uume ukagoma kabisa kusimama, yani katakata?
hii imenitokea jana sielew imekuajekuaje ni tatizo au ni nini
nilikua safarini nikapita maeneo flani usiku nikatafuta huduma ya dada poa nikampata kwenda chumbani kulala jamani mashine iligoma katakata kabisa alijitahidi kuishughulisha lakini ilishindikana kabisa
nikajaribu kuigusishapo kidogo ili iamke ndo ikasinyaa kabisa kabisa nikamwambia basi ngoja nisepe sku nyngne kwakweli nilitoka kwa aibu sana sijui alinifikiriaje
ila dem nae alikua na kitambi sio poa
Magonjwa ya zinaa ya kienyej.... Lakn dawa ile ilikuwa Ina kiwembe , sindano pamoja na nywere ambazo mm nahisi ilikuwa ni vuzi.....two days before yule manzi alijigamba kuwa kapata buzi ambalo wananyoana Hadi vuzi ......Walikua wanawarogaje mkuu?